DIG hành trình đến 500k không còn xa!

phân hóa dần dần loại bỏ mấy ông ăn theo THM

Chuẩn luôn bác, anh em ngây thơ mà tưởng bỏ cọc mà giá đất giảm thì còn bị media dắt mũi dài dài. Không tự nhiên giá chốt phiên đấu giá nó lại lên tới mức 2,4 tỷ/ m2. Biệt thự bên kia sông giá cũng đều 1 tỷ/ 1 m2 hết r. Với địa thế của Thủ thiêm thì 2,4 tỷ là cao so với mặt bằng chứ không thể gọi là đắt so với tiềm năng đc
H đấu giá lại nó lại lên 3 tỷ thì lại ngỡ con nhà bà ngàng ấy chứ

1 Likes

Biết từ hôm qua rồi bác, tin muộn nên qua nó úp. Nhưng nay tím là do quốc hội thông qua gói kích thích bơm tiền rồi. Chấp 10THM. kkk

3 Likes

Bác Tài thấy chưa, DIG càng lên cao CL càng bay rợp trời, nay ko có con CL bé nào chui vào room, nó chuyển sang oánh tổng hợp ngoài kia, tung đòn liên tục, bác tinh ý thật định nó tung tin át tin gói kt của CP đó, bọn CL cũng ko dạng vừa bác nhỉ, nhưng gặp phải toàn lương sơn hảo hán DiGer rồi, kkkk

1 Likes

Cứ Tù Mù Thần Chưởng mà đánh!

1 Likes

Múc hết rồi điếc là ăn nha ae

bây giờ mới gọi là trận chiến bắt đầu mà bác, CL chúa của chúa ra tay nó kg như bọn CL con đâu, mà no tầng tầng lớp lớp mù cang chải luôn, dân đéo biết đâu mà lần cứ bán tin bán nghi nay tin sốc này mai tin sóc lọ kia kkkk

3 Likes

Bọn nước ngoài nó cũng thạo tin, nay múc DIG khá phết các bác nhỉ

2 Likes

Các cổ đông kỳ cựu còn vững tay chèo thì ae F0 hay F1 cứ yên tâm nhé, có thiên thời ủng hộ sợ đếch bố con thằng nào, sợ nhất là ôm tiền tiền mất giá rồi nghèo kiết xác thôi. Kk

2 Likes

Nghĩ cũng hài cho cái ttck này, may ae ham học thấm dc tư tưởng thầy A7 nên vững tin, ngoài kia còn vô số ae chứng sĩ f0, mấy nay bị tầng tầng lớp lớp CL nó quay chong chóng cho liêm tục vỡ mật, sốc liên tục, kkk

1 Likes

bọn đấy kg có kim chỉ nam của Thầy A7 thì chả mấy thành tóp mỡ hết để bọn diều hâu nó nhậu từ mỡ cho đến tóp mỡ

2 Likes

Nếu Tân Hoàng Minh bỏ cọc hồ sơ trúng thầu chuyển sang người trúng thứ 2 là 23k800 tỷ , chỉ thua THM 700tỷ thôi.Nên nó cũng ko ảnh hưởng gì đến giá đất

3 Likes

Các anh em Fo, hoặc cổ đông DIG mới nên vào room này đọc thông tin phân tích, bổ ích trí tuệ và bản lĩnh của các cổ đông kinh nghiệm, mọi người share link tới anh chị em người thân đang nắm giữ DIG để mọi người đọc, cảm nhận và có niềm tin vững vàng, giàu sang phú quý cùng DIG

5 Likes

Em chuẩn bị tiền rồi đấy thằng nào bán e xúc cho Trần luôn.

3 Likes

hay tin THM hỏa mù làm rối ren thiên hạ ,em vừa tức tốc chôm chỉa nốt của vợ 3 cây vàng nó cất rất kỹ,mai lụm dc ít nào thì lụm

3 Likes

Rồi ngày mai thôi ae sẽ thấy dòng BĐS phân hoá rất mạnh, ko còn cảnh thượng vàng hạ cám như thời gian vừa rồi nữa,loại rác rưởi ăn hôi sẽ nằm bẹp hết, DIG lừng lững phi lên trong cơn bão bán tháo la liệt, đó là lúc chúng ta nhận ra đâu mới là siêu cổ BĐS thực sự !

9 Likes

20k tỷ bằng mồm ra đi , 300k tỷ tiền tươi thóc thật chắc chắn là ở lại kk…

3 Likes

Em nghĩ tin THM bỏ cọc là tốt cho anh em Digger. Rồi thị trường sẽ nhận ra đâu là cổ phiếu tốt nhất dòng bđs lúc này

2 Likes

Mai sẽ có cảnh tranh cướp DIG ngay đầu phiên!

2 Likes

2 tuần thôi