DIG hành trình đến 500k không còn xa!

THM nó có tiền sử bỏ cọc rồi chứ có phải bây giờ nó mới bỏ đâu thế nên nó cũng có bỏ cọc cũng là bình thường mua lô đấy mất 24K tỷ nhưng còn đc ôm đất mang về nhưng đây nó còn chịu mất ko 600 tỷ đặt cọc thì âm mưu nó còn xâu xa hơn thế nên theo e nghĩ vụ bỏ cọc này nó sẽ phá bỏ mọi rào cản về giá đất sẽ ko có giá cụ thể vì đất ở thời bơm tiền nó là vô giá đây gọi là tăng trong nghi ngờ càng nghi ngờ càng tăng không ai biết đâu là đỉnh vì nó làm gì có đỉnh Kk.

2 Likes

nhặt dép thôi các cụ

2 Likes

Dear tất cả anh em Digger, nếu hôm nay Ceo - Dig - L14 đều có thể vượt qua và giữ xanh >2% thì đề nghị bác @Thudao.com đăt thay đổi hẳn mục tiêu năm nay lên 1.5 triệu và đề nghị @Vice đổi tiêu đề Topic thành hành trình 1.5t nhé. Trong vòng 2 tuần chúng nó làm bao nhiêu cú sốc, bao nhiêu cú đạp mà chúng ta vẫn dựa vào thiên thời đứng vững vút bay thì gói kích thích phải làm tay bay nhanh hơn và điên hơn :smirk: :smirk: :smirk:

1 Likes

Chủ tịch nói rất đúng, thực tế em cho rằng điều này lại rất tích cực đối với DIG vì sẽ bớt gặp khó khăn hơn trong công tác GPMB, đẩy nhanh được tiến độ giải phóng quĩ đất sạch, đây mới là cốt lõi, động lực để tăng trưởng.

6 Likes

L14 lại sắp trần, đại tướng quân đã đi trước kaka

1 Likes

Hqua trần thì nay chỉnh bù cho ngày hqua, đơn giản dễ hiểu, mà tích lũy vùng 100-110 là ổn phi tít quá lại mang tiếng lái cổ phiếu :grin:

5 Likes

Tranh nhau bán cụ rồi, 2 thằng dở hơi dở trò hề tự dưng AE vào sau mất mẹ tết rồi… 1 thằng bán chui, 1 thằng bỏ cọc. Nay chắc bọn đảo ngũ, nhảy tàu nhiều lắm, tội cho lũ Bốc cờ vừa bán Bank - Thép đu đúng pha chỉnh … cho chúng nó nhớ đời

2 Likes

Mọi người bình tĩnh, tránh hoang mang nhất thời đánh rơi kim cương :gem:

3 Likes

Nhặt thôi ae Kk

1 Likes

BINH SĨ BA QUÂN CÙNG MỘT CHÍ
GIẾT KẺ NGHI NGỜ CƯỚP GIÀU SANG
DIG Corp - TẬP ĐOÀN BẤT ĐỘNG SẢN LỚN NHẤT VIỆT NAM

73 Likes

Mua giá rẻ nào

1 Likes

Kkkk theo thầy A7 ăn cả mâm chuẩn luôn bác ạ