DIG hành trình đến 500k không còn xa!

AE nên có tư duy khách quan, đừng quá bảo thủ khi mà Gi cấp thống trị quyết đập bọn bị trị thì đừng có cãi và hãy nhớ mình đang sống trong chế độ 1 ĐẢNG … Người thức thời như A7 mới gọi là con khỉ thông minh, các cụ có lãi được 100 lần, 1000 lần như cụ 7 Không mà cãi. … chờ cho sóng gió qua đi rồi tính tiếp …Chúc các cụ sáng suốt, kinh nghiệm trận mạc vô cùng quan trọng nếu muốn tồn tại

1 Likes

ói ói ói ra để còn chạy nèo :))

Ặc ặc dám gọi cụ A7 người của thiên triều là con khỉ hả?

Chờ sóng gió đi qua, chi bằng tiện tay dắt nghé, giá vốn đang thấp, thời tới không thể cản thì cứ ung dung mà múc xúc húc nhé

1 Likes

Cầm siêu cổ mà ko có bản lĩnh thì không xứng đáng giàu sang, không có gì là dễ dàng DIGGER cứ lỳ lợm bản lĩnh, hiểu doanh nghiệp hiểu thiên thời là ăn tất

1 Likes

Thằng nào bán 112 vào đầu tao mà nhiều thế, bố xin nhé.kaka!

2 Likes

Đỏ ko mua, xanh lại đua rồi :))

còn lâu với đạp được, tí hồi hết

gom hàng cho năm sau, haha, càng đạp xong kéo càng tự tin nắm giữ. hihi

Cổ ngon đấy giữ đến xuống lỗ đi cưng,

Ở đời có những cái ngu là, cứ thấy nó bô bô rồi đem hàng ra xổ. Lúc nào nó âm thầm như thằng quyết còi hãng sợ. Còn đây nó lấy chiêng lấy trống ra gõ để tạo hiệu ứng , tỉnh táo lên, giờ mang hàng ra sút thì ngu. Giá sale ngồi ngó ko múc sau lại biết sự, lại đổ giàu sang tại số

4 Likes

đất vẫn cứ tăng và cổ đất vẫn phải phi đại ca A7 nhỉ

lắc vài vòng là hết sạch hàng lỏng

Kkkkkklll

52 Likes

Nó chẳng đạp rồi, còn ngã xong đứng lên là anh em nhà mình. Tôi kệ mẹ, cứ ngồi im, hết tiền chứ k múc thêm chứ k bao giờ bán giá rẻ.

1 Likes

Nó bán hnay thì mất hàng thôi.

1 Likes

Hết lực bán , thanh lọc được cả đống cổ đông yếu tim

1 Likes

Sáng đỏ chiều xanh, loanh quanh lại trần

4 Likes

mấy thằng bán hôm nay rồi tí nữa kéo lên mai lại đua theo, rõ là khổ

Lực bán yếu dần. T+ với chim lợn đã thoát. Cầu vào là phi.

2 Likes