DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Sức kéo bank BID, STB đuối dần rồi nhé, klgd to quá rồi. Giỏi đạp tiếp đc đến sáng mai là lái hết đạn nhé. Chuẩn bị thịt chúng sáng mai :wink:

Ku lải nhải làm gì vậy? Sống như ku k thấy có lỗi với bản thân à. Bao nhiêu người chửi thì cái âm khí nó ám cho sống cũng k ra người.

1 Likes

Trên TTCK thực sự có những thời điểm kim cương bị ném đi không thương tiếc. Lúc này Dig là một cp như thế.
Mấy hôm nay một số cty chứng khoán lớn cắt margin nhóm cp rác như Flc, ros, klf, amd cũng tạo ra hiệu ứng không tốt tới nhóm cp khác trong nhóm bđs. Tuy vậy 2 nhóm này nội tại khác xa nhau, triển vọng khác nhau rất nhiều và nhất là lãnh đạo càng khác. Ngoài ra họ còn cắt margin Cii, một cp có liên quan tới việc THM bị ép bỏ cọc, nên cũng tạo ra hiệu ứng không tốt với các NĐT mới.
Hai hôm trước thì nhóm cty chứng khoán lớn này bắt tay với Mr. Tea để “rút phích”. Trước đó thì cho “chiên za”, media “dìm” nhóm cp bđs. Phải nói là họ đã dùng mọi chiêu trò nhằm nắn dòng tiền vào cp ngân hàng vốn có triển vọng tối năm nay và năm sau…
Sáng nay tôi đã “lên tàu” Dig cho chuyến hành trình 2-3 năm tới bởi vì thấy quá rẻ so với triển vọng công ty. Xét về yếu tố vĩ mô và đặc điểm nền kinh tế Việt Nam thì Dig nằm trong nhóm cp hưởng lợi nhất trên sàn với định giá rẻ mạt hiện nay.

8 Likes

Chuẩn luôn bác, nói chung tạo lập nó vẫn nắm thế chủ động và gom đc giá thơm hơn a e m

1 Likes

Bảng lại đơ

Số đá còn lại để đâu?

KKkk

25 Likes

e biết hôm nay cổ BĐS bị người ta dùng chiêu trò để ép khống 1 cách thô thiển hay nói đúng hơn là vô sỉ nt thì đúng là làm cho a e ta rất ấm ức vì hôm nay đi đâu cũng bị bọn nhỏ lẻ ghen ăn tức ở rồi CL rồi môi trên môi dưới chúng nó cười nhạo a e mình, mà các cụ nói rồi cười người hôm trc hôm sau người cười, nước rồi lại chảy chỗ trũng, tiền thông minh tự có chân nó chạy về nơi sinh lợi lớn, và dù tạo lập có ép nữa chứ ép thêm thì a e ta cũng đéo bán dù chỉ là nửa cổ. Mỗi 1 cổ phiếu này a e ta đã nâng niu trân quý như từng giọt sữa mẹ từ thủa hàn vi khởi sự đến giờ, mỗi 1 cổ đều chứa bao nhiêu máu và nước mắt rồi cả nước bọt vì chửi CL khản cả cổ nữa chứ, nên a e nhìn vol cũng thấy rõ mười mươi toàn nhỏ lẻ ysl bán chứ làm gì có ai bán đâu và tay to nó kê lệnh sàn để a e hoảng mà bán chứ thật sự là mọi thứ vẫn đang rất tốt chả có chuyện đéo gì xấu hay bất lợi xảy ra cả. GỒNG LÃI MẠNH MẼ LÊN A E GỒNG CHO VAI U THỊP BẮT CHO NGHẸO CỔ LỒI MỒM NÀO KKK

19 Likes

Một chương trình tầm bậy hết sức

2 Likes

A e cổ đông DIG rất cần những người đầu sóng như cụ😀

xem cái này tôi thấy phí mẹ tuổi xuân và thời gian thà tôi xem video của Thầy A7 còn đc kiến thức và tiền bạc, biết chọn lọc đầu vào thì đầu ra nó mới chất bác nhỉ

bán đất,bán cổ đất thời điểm lạm phát này chẳng nhẽ trú vào tôm cá lợn gà,sắt thép.một việc chỉ có thằng ngu mới làm.để cho lũ khốn nó diễn,tiền thịt cầm DIG thì chấp hết.

3 Likes

Chương trình giải trí mà, xem xả stress.

cho chúng nó cười chán đi, mấy hôm nữa chính chúng nó lại ủn hộ anh em mình

2 Likes

kkk bọn nhỏ lẻ cứ đứng núi này trông núi nọ chạy như cờ lông nhông ngoài đường mà đéo biết vì sao lại làm hành động ngu như thế, kẻ giàu có chỉ là số ít nhưng đám thiểu năng lại rất nhiều bác ạ kkkkk

2 Likes

Em thấy đợt này là bị đánh ác đấy các cụ! Chuyện mua bán giờ trên thị trường là do nhỏ lẻ cả thôi. Em không nghĩ là lái hay ai có thể dẫn dắt đối với lượng F0 hung hãn này đc.

F0 FN gì cũng theo nguyên tắc nước chảy chỗ trũng thôi lo gì :v

1 Likes

Các cụ ạ, thày bảo rồi, khó nhất là ngồi im. Ngồi im mà đéo ngồi đc thì giàu thế đéo nào đc.

1 Likes

Phân tích chuẩn lắm. Tôi cũng nghĩ như vậy.

1 Likes

Mịa nó chất 4 triệu sàn dọa ai ko biết nữa

2 Likes