DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Bạn kéo được 2 hôm; hôm qua vol to tướng; hôm nay bắt đầu đỏ; ae biết tiền đi đâu rồi đấy

Tổng tấn công nào anh em. Đừng để hàng rơi vào tay bọn xả trại tâm thần Bank xác qua kkkk

Ae ơi …lên nóc nhà là bắt con gà …phi thôi nhìn thấy mặt trời rồi

Chả lẽ tin này lại là thật

6 Likes

Vãi lệnh vào Dig và Ceo mới biết giá trị của đàn anh. Toàn tay to vài ngàn đến cả trăm ngàn nuốt sàn không phải nhỏ lẻ. Sợ thật, chim lợn sẽ làm gì đây??? Cuối tuần Media lại bắt đầu ta tin tốt cho BDS, sang tuần lại bay như diều à.

1 Likes

Như bộ phim hành động 60s. Lời hô của Chủ tịch uy lực ngút ngàn!

1 Likes

image
Còn sức là còn múc!!!

15 Likes

thế là hôm nay ông nào kê sàn từ ATO, chiều nó mà kéo trần chắc cắn lưỡi quá anh em DIGER nhỉ

CL tầm này chạy cong đít gom hàng rồi làm gì còn sức mà kêu nữa kkk

Theo chủ tich 5 10 năm hưởng Lộc thôi !

Vâng. anh cứ để em

Công nhận lực hấp thụ hàng quá kinh!

thay máu mới hay quá

1 Likes

hi vọng các con giời đừng hoảng loạn nữa mà bán bậy bán bạ

Vẫn có những thằng đem hàng ra táng lúc này, ko thể hiểu nổi… hi vọng ko phải là anh em đã quen biết ở đây

2 Likes

chúng nó nhận ra hết cả rồi, bọn đào tẩu Bank - Chứng - Thép vào CƯỚP của AE yếu trym đấy, … nó tranh thủ vụ Thủ Thiêm vào Hốt hết

Kê đi cụ! Thị trường mà, có kẻ bán người mua mới tạo cung cầu.

thằng broker bên VPS nó bảo em bán hết DIG khi có cầu trên giá sàn trong phiên bác ạ. Láo ko các bác? Mẹ nó chứ, bố còn đang xoay tiền để húp tiếp ko đc đây.

5 Likes

nhiều ông nay cắt DIG đúng bẹn chắc sẽ vào chửi bới cho mà xem

ừm b, quân triều đình thực tế làm to vụ THM, QC để tẩy trắng vụ rút phích thôi. THM thì làm tốt thí mạng vụ đấu giá kia, bọn bỏ giá cao thứ 2 kém có 700 tỷ nhưng cơ bản tập đoàn đó nó gốc Tàu nên chắc quân triều đình cũng chỉ định THM vào = đc rồi, sau chắc thấy hệ lụy nhiều nên chơi quả lật, đen!

1 Likes