DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Cái này có nhiều góc nhìn Em ơi, nếu chốt vụ đấy, nhiều thằng ăn ngủ không yên do trước đây Cướp TS của NN,mà nhỡ số nhọ bị lật lại KHÔNG VÙNG CẤM thì vỡ mõm hết nên tạm dẹp đi chờ chơi ván mới, dự sẽ thấp hơn chút thôi

1 Likes

Kkkk

43 Likes

1 Likes

Xong cục vàng là ceeee

Chúng nó lại lao vào cướp ae ơi :))

dạ kkk e cũng hô cạn ly thế chứ e uống cũng kém lắm, nhưng có bạn gái nào là cổ đông DIG ra mời là e uống hăng ngay kkkkkk

2 Likes

Ặc ặc chạy thoát sàn nhanh thế. DIG trở lại màu xanh quen thuộc. Ối giời ơi…

Cảm ơn bác chia sẻ kinh nghiệm đợt chỉnh này. Nhìn chất sàn cảm thấy khó hiểu giờ mới biêt.

1 Likes

vẫn còn nguyên cổ :))

Sau đợt này DIG lên 150 trước tết âm lịch, AE nào lỡ bán rồi thì mua lại ủn lên 200 nha.

mấy hôm nay bị chim lợn ,ong ve bay loạn xạ mak ko làm ae nao núng.

Những t bán sáng nay thì tự cắt chym đi. Kkkkk

Theo A7 tới còng

3 Likes

huhu khóc trong vui sướng quá, e chưa rớt cổ nào cả CEO lẫn DIG

Đội bán giá sàn hôm nay cảm giác thế nào nhỉ

đm lũ chim lợn các kiểu đâu ra đây mà eng éc này

Như xem phim hành động, gay cấn kinh, chim lợn bay rợp trời. Hôm nay mà trần cái nữa thì đội bán phải gọi là ối zồi ôi kkkkk

3 Likes

Chứng tỏ kim cương DIG, CEO, L14 có giá thế nào bọn MEDIA mới rình rập gom tới vậy

Tôi cũng phát khóc vì sung sướng, vui cho tất cả anh em của tôi những người yêu và tin Dig, những nhịp này mọi người sẽ càng củng cố tinh thần và giữ chặt hơn, quá tuyệt vời bạn ạ

4 Likes

mấy hôm rồi thấy a e ta đi đâu cũng bị bọn nó chê cười nên e tuy văn dốt chữ nát cũng tức cảnh mà sinh thơ, e cũng làm từ hôm qua để hôm nay tặng a e cho sảng khoái kkkk, hqua chúng mày cười tao thì hnay bố cười vào mặt chúng mày:
“Hôm qua tao ngã xuống ao có thằng trông thấy cười vào mặt tao,
hôm nay tao lại đứng lên còn mi nằm xuống tao xin cười chào”
kkk

7 Likes