DIG hành trình đến 500k không còn xa!

đã tết đâu mà chú nói thế, sang tuần nó tăng thì sao, chú nóng tính, trình còi, nên học lại cho kỹ.

LỢN gạo

1 Likes

Thế cao thủ giải thích hộ tại sao lãnh đạo gọi cho cao thủ bảo bán vài trăm triệu m2 lên diễn đàn tràn lan mà kế hoạch có 12k tỷ/4 năm sắp tới ạ, vốn hóa 55k tỷ có đắt không. hỏi thật là sếp có sợ lãnh đạo họ úp bô hay bán tiền ra sân sau như nam vĩnh yên vừa rồi không ?

Ai giải thích được vì sao #L14 nó tăng không thấy đỉnh, giải thích được #Tesla 11 năm có ba nhà máy KD mình lỗ vẫn tăng hơn 32.000%, #Spofylity, #Netlix có mình cái trang web không có nhà xưởng gì vẫn tăng cả hàng 100.000%, #Bit-coin không cầm nắm được và không tạo ra lợi nhuận gì vẫn tăng hơn 400.000.000%. Hiểu được sẽ giàu sang phú quý, hiểu được sẽ nhanh chóng thành HUYỀN THOẠI .

kkk

2 Likes

lại nghe video nhiều rồi, hocr phải hiểu ko phải vẹt.

Thế m giải thích tại sao VHM nó ko tăng đi

1 Likes

Khổ thân ôm đống vifast đéo dứt ra được rồi lỗ trổng vó quay sang xe điện, Ko rút chân kịp thì lại về với cụ Đức gia lai

1 Likes

Cùn rồi hả? Hehe. Tưởng mày phân tích phân bua các kiểu hoá ra ôm VHM éo bằng bà nông dân ôm mảnh đất lên cay vào đây sủa càn, mong các anh ị cho bãi ăn Tết. Về đốt sách đi nhé.

2 Likes

Vinfast giờ chỉ có quay sang xe chạy bằng đất thì may sống kk

Ờ mày đưa tiền cho vhm nó nuôi xe điện, sang năm nó còn sx máy bay đấy, ngồi đâý cứt đéo có mà ăn

Trình cao, tự xưng hiểu biết rộng vậy nên về mở room tuyển người phím hàng mà thu phí cho đỡ phí chất xám mình bỏ ra để được người ta cám ơn có phải tốt hơn không. Có nhiều nhóm họ đang làm như nhóm tam quốc đó…Đừng nên vào nhà khác dạy họ phải làm gì như vậy ko hay đâu

ngáo ngơ, thế mày ôm DIG ko bằng thằng cu em trung đề à. so sanh bần tiện.

nhắc cho chú nghe, vinfast mà ipo thành công bên mẽo 30 tỷ đô, thì vic nó lên tiền triệu đấy, nhắc cho mà hiểu để sau này biết mà mua.

1 Likes

thế thì anh lại thành rẻ tiền ak.

Xe chạy bằng đất thì anh mua cp nhé kk

1 Likes

Tao x5 Tk mà k bằng thằng lô đề mày ôm VHM ăn cứt cả năm thì mày gọi nó bằng cụ nhỉ

2 Likes

Cái tin ipo nó lùa vào tây nó xả thế mà tin là thật thì bố cũng biết trình mày tuổi c*c
Tuổi gì ipo bên mỹ

2 Likes

mày muốn phản biện gì.cụ thấy con còn non nớt và quê mùa lắm.ak mak nói thẳng ra là ngu hơn lợn.chết mẹ,nói thế tội mấy con lợn

2 Likes

Rẻ tý nhưng có ích cho mình cho người chứ để không bỏ phí nó chả có giá trị gì thì cũng là đồ bỏ đi thôi. Khuyên chân thành, thời gian nó cũng là tiền đấy

Bác phân tích Ipo các thứ với nó k hiểu đâu. Nó đang ôm VHM đói nhăn răng bác cứ so sánh nó với bà nông dân ôm mảnh đất x2 nó mới nhục

3 Likes