DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Dm bọn đã óc lợn còn nói to . Mày đã thấy dự án nào đền bù đất ruộng bán mà ins 20% chưa bằng thằng xây chung cư ah . Người ta làm như thế thì phải hiểu chứ động cái não cho’ của mày đi

Từ lúc tôi tham gia thị trường, lợi nhuận nhiều nhất tôi kiếm đc là 28% com MBB giai đoạn tháng 5, tháng 6 2021. Nhưng cắt lỗ cũng nhiều vì tâm lý cũng chưa vững cộng thêm mấy chuyên gia pttk hô thị trường thế này thế nọ nên cũng sợ. Cắt loss cả những con cổ giờ nó tăng lên tận 3 lần. Lợi nhuận cũng chả đáng là bao, mong được về bờ là hạnh phúc rồi. Nhìn lại quá khứ quá ngu dốt. May mắn thay tình cờ biết A7 qua 1 video trên youtube. Từ đó mới nhìn ra chân lý cuộc đời. Theo A7 đến tận bây giờ, lợi nhuận khấm khá hơn rất nhiều và quan trọng hơn là học đc cái tư duy, kiến thức. Chỉ có kiến thức mới là nền tảng để mình chiến thắng bọn media lởm, chiến thắng thị trường.

3 Likes

Nhiều thằng óc lợn lắm thầy. Ngoài nó dung tiền mặt đi tranh cướp đất mà ko mua nổi. Vì nâng lên đặt xuống dìm giá chủ nhà. Mai chủ nhà bán mẹ cho thằng khác. Giá đắt như tôm tươi mà mua sạch sanh. Cổ đất nó còn tăng và tăng gấp nhiều lần. Còn rẻ như vậy mà chúng nó sợ media bán đi thì con chịu rồi kk

2 Likes

Ủng hộ và tin tưởng A7 vào HDQT DIG
A7 sẽ bảo vệ quyền lợi cho ace nhỏ lẻ

3 Likes

Anh zai phải cảm ơn máu và nước mắt của em để anh có ngày như hôm nay. Thay đổi bản thân và đại gia đình chúng ta. Cám ơn thầy A7 đời đời. Mục tiêu đã rõ ràng tương lai đợi chúng ta

4 Likes

Nói bác chê cười chứ hồi xưa e nhát gái lắm sờ tay còn chả dám kkkk, nếu mà xưa đc như nay thì chắc đúng là tốc váy thật bác ạ :rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Bác nói ra như thế là e hiểu rồi, a e ta giống nhau theo thầy A7 vừa giàu lên mà cái tầm nó cũng lên theo chứ kg trở thành bọn ăn may trọc phú kkk

3 Likes

L14 có chia tách không thầy A7 ơi

Mấy phiên nay mấy cụ thoát được dig ceo đang hả hê kêu chốt đúng đỉnh mà ko biết đó mới là điểm bdau chu kì tăng mới :rofl:

2 chú này là 2 anh em à. Mai mốt thằng bán thằng giữ, thằng bán xong lên chim lợn rồi 2 anh em chú mày chửi nhau trên này thì vui nhỉ.

việc nhà tao cần kẹc mày chõ mõm vào, a e tao đéo làm đc cái việc quay tay như chúng mày đâu tay trái bán rồi tay phải mua vào cái việc đó lương tâm bọn tao đéo cho phép nhé con cờ hó

1 Likes

Chỉ có loại mày mới bán xong chim lợn,lỡ bán rồi thì thôi quay lại chim lợn ăn c…ă…c ah.Bố mẹ mày nuôi mày lớn rồi đi lấy vợ lấy chồng quay lại cắn ông bà già đã nuôi mày lớn à sao loại mày ngu thế

1 Likes

Thoát được hàng chưa các bác? Hay lại đu tiếp

DSC_0580

Đã đến Long Tân khảo sát. Đẹp nhứt 2 cái nách

18 Likes

Đất ko sinh ra thêm đc. Từ thời ông cha đến giờ bọn giàu nhất làng luôn đc gọi là địa chủ, có thế thôi. Dig đc mọi thứ lại có cả chủ tịch và A7 lái thuyền. Xúc mạnh lên ae, đỉnh sinh ra là để vượt. Lần trươcd lên 100 rũ về 8x rồi vượt 12x. Lần này lên 12x rũ về 9x rồi lại vượt lên 14x-15x thôi có gì đâu mà xoắn. Các ae nhỡ đu 12x cứ bình tĩnh. Trước tết đại ka đưa đại quân lên đón về ăn tết.

2 Likes

Đang đu đỉnh ceo dig đây rất mát chưa thấy sợ lại thấy vui :star_struck:

3 Likes

Người ae cố đợi, tuần sau đâu lại vào đấy thôi. Bank-chứng nó lại tát cho ae đu bám 2 cái rồi lại nhào vào ủn giá bds thôi.

2 Likes

Cho xin cái định vị chỗ đất của dic đc ko b

Cuộc chiến mới bắt đầu ! Tiền mới họp song mới chia ! Phải đợi bơm ra và tiền chảy vào bds ! Đang ngồi chờ giá nhá đất tăng thôi bạn oi ! Chơi chứng theo hệ điếc + mù + lì = thắng

Như thông tin trên của Thầy thì LFI đã gồm DIG đủ đợt này chưa ạ? Hay vẫn đang gom nữa