DIG hành trình đến 500k không còn xa!

A7 vẫn rất tôn trọng gọi Anh hưng, còn đang mỉa mai vì Bác ý luôn chim lợn cổ đất mà bjo lại vào đất. Ông là đệ Bác Hưng ah?

Thôi đừng chụp mũ tôi. Tôi cảnh báo không nghe thì thôi! Vậy nha!

Quyền lực gì hắn, bằng cái tép thôi mà cũng sắp bị vượt mặt hết rồi

Đây mới là quả bơm tiền khủng nhé các bác :smiley: hiện lãi đang rất thấp rồi ,bank đang giảm lợi nhuận lắm các bác ạ.H mà giảm tiếp chắc bùng nổ luôn( e đang lo chỉ tiêu huy động vốn đây ,dân tình rút nhiều quá :smiley: ).

1 Likes

Soi chảt ko phải để trading mà để thấy được sự đi lên dài hạn của cp bdss theo thời gian tăng bao nhiêu lần nó trực quan nhất bạn ạ, tôi lo trading lên ko quan tâm lắm

2 Likes

Bạn có vẻ sợ, càng sợ ông càng vặt. Ko vì bác tôn trọng ông ấy mà bác có ăn nhé

Chấp luôn thằng Hưng lùn, nó làm đc cái đéo gì? Nó làm đc thì đã làm rồi nhá. Sợ kẹc gì.

1 Likes

Vãi, sáng ra thấy cái tiêu đề topic đã không hay rồi. Háo danh, háo thắng thành ra hưng phấn quá chém hơi dại.

2 Likes

Chào cả nhà, chúc cuối tuần vui vẻ, cafe thôi

Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ

Tôi đoán bọn nó là người của đội Him Lam, hò hét ae vào đỡ giá để nó chốt ngay đỉnh. Đm nó lại còn định cò quay ae.

Pic kia đóng rồi, về lại ngôi nhà này sinh hoạt

1 Likes

1 Likes

ae cứ bình tĩnh đường vanh đai 3 nó mà khởi công thì kg ai biết ntn đâu, rất nhiều ô lớn bđs và tay to bây giờ còn chả gom đc đất ven đô phải đi các tỉnh xin dự án, trong khí DIG toàn chỗ ngon nt thì giá này bọn nó vào cướp ngay

9 Likes

Thật sự là hết đất rồi

Đóng là chuẩn rồi cụ nhé
Mở R thu phí thế là dở rồi
A7 Nhân Hòa Cho đi và Nhận lại
Ông kia là ăn thei nói leo thôi

1 Likes

5 Likes

tôi lại trở về nhà cũ của tôi đây !

2 Likes

T cũng k mong đóng lắm, nhưng do bạn ý vi phạm vào quy định của diễn đàn nên bị đóng pic. Chửi vì bạn ý hấp tấp tham lam, xong vẫn phải cám ơn vì những đóng ghóp thông tin cho a e cổ đông dig