DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Mày mà lên bản Pao hô ae bán rẻ bds thì những thằng mất nương, ruộng vào tay tài phiệt nó thịt mày trong nốt nhạc.
Nhìn giá bán ruộng của các bố đây này

3.9 tỷ 600m đất trồng ngô đấy.
Các nước căng thẳng tây nó càng sang đông, đất VN lại càng tăng

3 Likes

Chính phủ đã ban hành nghị quyết cho phép chỉ định thầu một số công việc của các dự án năm 2022-2023 để giải ngân vốn bơm ra. Thì tiến độ thực hiện sẽ vượt kế hoạch đề ra.

1 Likes

chuẩn con mợ nó nhé, thiên thời nó ủng hộ thị đạp kiểu gì cũng chẳng chết dc , hiểu dc thì muốn nghèo cũng ko nghèo nổi :grinning: :grinning: :grinning:

10 năm liên tục t2 cổ đất tăng.
cứ ra tết đi du xuân xong còn tăng nữa.
trừ 2020. covid bùm nên k đi du xuân đc.

Thì tin lề đường mà mình đâu nói chắc chắn sẽ xảy ra.

Hàn Tín còn bị Tiêu Hà, Lưu Bang thịt nữa là :rofl:

Ai bảo chiến tranh họ ôm đất mạnh :rofl::rofl::rofl::rofl:

Mày điên à

Các cụ cứ lo bò trắng răng
Không biết tài sản các cụ được bao nhiêu mấy triệu đô trở lên mà qtam thế giới kinh thế
Có chiến tranh thì cũng tận bên Nga - Úc cờ dái ta.
Nếu chiến tranh thế giới thì xoảng cả chứ ngồi đây mà chứng cháo
Lúc đó thì giữ mạng sống là trên hết
Nên cuộc sống vẫn cứ tiếp diễn
Các cụ cứ suy nghĩ phức tạp là đói mốc mồm đấy
Tôi tin A7, bảo ko ảnh hưởng là tin ko ảnh hưởng
Theo A7 hành động

2 Likes

Ý mình là đoán ngắn hạn thì ko thể đúng đc 100%, chứ mấy con bank nói lm gì, ăn vài chục % làm miếng đất cho lành, đỡ canh bảng

Đọc kỹ bài viết này nhé cụ

Suy thoái cần làm gì

1 Likes

Bác ko hiểu, lỡ Nga đập Ucraine ngày 16/2 là 50 50 thì về tâm lý thứ 2 bảng điện sẽ nhuộm đỏ trong ngắn hạn nhé…sau đó nđt sẽ theo dõi tiếp… Lỡ mỹ ptay nhảy vô đập nhau leo thang căng thẳng thì ttck ko biết đường nào mà lần đâu nhé…có khi chạy tụt quần đó…

Nga diễu võ dương oai cho dầu tăng thôi chứ nó chả dại đi đập Ukraina

Nói thặng dư có hiểu thế nào là thặng dư ko thế bác ơi :))))

Đất khu đô thị quanh Lam Hạ, Hà Nam 50-80 tr/m2

9 Likes

Mục đích của bác là làm tâm lý anh em dao động không nên mua lúc này đúng không? Ý bác là cp giảm nữa hả. Kaka. Sợ quá. Sợ quá đi. Cứ vào pic anh em dài hạn trù dập.

Giau

1 Likes

Okay nếu bác đoán đúng, còn sai nó tăng mạnh thì bá làm bao anh em mất ăn vì cái nhận định này. Lúc đó tôi lôi bác ra chửi nhé

Cách mạng cn 4.0 đang thay đổi thế giới. Ngoài đời người ta kinh hãi địa chủ. Trên mạng nta kinh hãi địa chủ cổ phiếu bds, lớp địa chủ 4.0 mới khuynh đảo thị trường.

Mấy nước ko ảnh hưởng thì làm j mà ko ôm đất