DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Tin tình báo Mỹ mà báo thanh niên VN biết được. Không biết có ai bán đất đi mua lương thực chưa?

2 Likes

Ông này chắc bị ngáo

1 Likes

Lề đường tận bên Nga với Ukraine ah, nghe nguy hiểm đấy :))

Ai biết tiếng anh đã đọc tin nc ngoài từ tối qua…bác chờ báo thanh niên nó dịch cho ah…còn pv nc ngoài sao nó khai thác đc thì là nghiệp vụ báo chí…còn tin tình báo kệ mẹ nó chứ…tôi có fai bố gđ CIA đâu…

Tấn công mà chúng nó cũng ấn định ngày, thôi thì nay 13 còn 3 ngày nữa là rõ mà kkk

1 Likes

Ngáo mới có tin mật cho bác đọc chơi đó…tầm bác nếu theo Dig do A7 phím thì chỉ có đi bốc mã…

Nga putin nó phang uccaine lúc nào chả đc, cần j 16.2.có khi mai nó phang lun đó.

Tôi đang nói bạn ấy, t đang ở nước ngoài k ở vn.

Ừ thì t chờ xem chiến tranh nó xảy ra ntn

Ukaraina nó giống Cuba ấy. Cạnh thằng hàng xóm to lớn, nhưng đéo theo nó. Cuba thì cho Liên Xô đặt tên lửa ở nhà mình để ghè Mỹ, xong Liên Xô vs Mỹ nó đi đêm thoả thuận vs nhau xong, giờ bơ vơ Cuba bị cấm vận. Ukaraina bây giờ thì nghe Mỹ và Nato đặt tên lửa của Mỹ chống Nga, Giờ thì Mỹ vs Nato rút quân? VNam ta cũng vậy, may k theo Mỹ cho nó đặt tên lửa chống TQuoc. Cứ đi đọc đc vài cái title báo, copy lên làm như thánh phán.

5 Likes

Bạn ấy ôm giá cao nên lo lắng là bình thường thôi bác.

Fed nâng ls thì liên quan gì VN vì NHNN nói năm nay sẽ hạ thêm 1% ls để hõi trợ DN. Về lãi suất thì VN mình ngược Mỹ

không phải ngược mà đi sau bác ạ .ít nhất là hơn 1 năm :smiley: .Mẽo nó bơm cho chán tiền ra nền kinh tế rồi, Nên nó mới DỰ ĐỊNH nâng lãi thôi .VN mình thì mới đc 1 khúc bơm xèng thôi .Kinh tế vn đang ở trong giai đoạn suy thoái nên chấp nhận lấy lạm phát bù vào .Quả này mà Nga vs UK đang khè nhau nâng giá dầu thì còn lạm phát nữa .

3 Likes

Thì pic này của DIG, quan tâm DIG thôi bác, giờ phân hóa rồi nhé.

Thứ 2 đầu tuần , hàng t3 về bán canh mà xúc

Đô đốc cứ mạnh dạn tự xúc đi nhé

Quả thật trên ttck đầy lọc lừa này A7 là người tử tế nhất.

2 Likes

xúc mạnh

đánh nhau cũng chẳng liên quan

1 Likes

Ttck vn cái ■■■ j nó cũng lôi vô liên quan hết á, nhất là nđt non trẻ. Thứ 2 khả năng cao bảng điện nó đỏ rực cho mà xem.