DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Mua cứ muốn ăn ngay, nên Tẩu hỏa nhập ma. Lại thêm mấy con chim lợn nó kích cho nữa.

Thấy đô đốc ko đưa định hướng được gì. Hay lại giả điên để Lừa Tào Tháo. Rồi lập lên nhà Tấn

Nhất trí, 3-5 năm nữa chậm nhất, tôi đang count down

Nhiều thằng nó bị ngáo thông tin, dân T+ thì muỗi đốt đã sợ quá sút mẹ nó rồi, nhảy như thằng hâm, cái j cũng sợ, lại gặp mấy thằng môi giới ở nhà thuê nó dọa cho són dái kkk

1 Likes

thế theo ông định hướng gì tầm này?

Bác này cùng quan điểm với mình ở khá nhiều vấn đề :slight_smile:

1 Likes

Anh em cho hỏi bà con đang nườm nượp xúc đất xây nhà ngoài kia họ có quan tâm mẹ j tình hình ucraina ko mà mấy cụ ngồi bàn phím ngắm xanh đỏ cứ xoắn hết cả lên

Thế mới cần Đô Đốc. Còn tôi giữ chặt có tiền gia tăng thêm.

1 Likes

Giờ bác đánh giá giúp tôi
China đánh đài loan với Nga đánh Ukraine cái nào cần thiết hơn và cái nào dễ hơn (về phía nước lớn).
Và china đã dám đánh Đài chưa?
Từ đó suy luận tiếp nhé.
Như Nam hàn bắc hàn bao năm doạ đánh nhau xịt tên lửa mà có đánh dek gì đâu. Tôi ở đó 2 năm tuần nào bạn bè họ hàng cũng chat hỏi sắp đánh chưa, báo việt nam giật tít kinh lắm, còn hỏi bọn hàn thì tỉnh bơ năm nào tụi triều tiên chả doạ )))))

thì tôi bảo thứ 2 xúc còn gì? thế không là định hướng còn gì kk

méo dám đánh đâu, đánh đấm gì tầm này

1 Likes

Chuẩn!chả nc dek nào ham hố war giờ này cả, đòn gió hù nhau là chính thôi, đag suy thoái bỏ moẹ ra :slight_smile:

Nhất trí đô đốc. Tôi cũng cầm ít hàng của đô đốc đấy

Của bác thì tinh binh phải tới vài chục triệu chứ 10 vạn là thế nào. 40 triệu tinh binh: CHIẾN.

1 Likes

Thật ngày xưa chưa biết A7 đọc Trung Quốc ho hay Mỹ sổ mũi e cũng run cả người. Từ ngày hiểu tư duy anh rồi thì đúng là kệ con mẹ chúng mày, a điếc lác hết , cổ anh ngon a cứ ôm :rofl:

1 Likes

Chuẩn rồi a Tư, thằng Nga ngố nó dọa cho thằng U ko dám tham gia Nato thôi, thằng U mà tham gia nó Tẩm luôn đó. Nói chiến là luôn đó, ko đểu như thằng Mỹ 2 mặt

-E thấy lắm bác đầu tư mà lo đủ thứ đâu đâu ấy. Đầy người nhìn lại lúc sập covid đợt đầu ấy lại bảo biết thế mua lúc ấy. Nhưng khổ nỗi lúc ấy lại cash is king cơ.
-Công ty ngta dành cả 30 năm gây dựng, giờ tư nhân hoá mới thâu tóm xong. Đang vào khúc phát triển mạnh, mình vào sau đu theo ngta thôi, tiết kiệm bao thời gian công sức. Đợi 3,5 năm nữa cùng cty phát triển ăn giá trị thặng dư. Chứ giờ giá cổ phiếu biến động ngắn hạn, mình chạy đc chứ chủ tịch chạy đi đâu, chắc họ cũng bán cty chạy lấy tiền? Nhỏ lẻ k phải là ít tiền, mà nó là cái tư duy ấy. Tư duy giống ông chủ sẽ khác ngay. Gửi ngân hàng 1 năm 5-7% còn gửi đc, mà đầu tư đợi 1,2 năm x2,x3 không đợi được.

11 Likes

Đúng vậy. Biết đến DIG thì em mới để ý tới KĐT Nam Vĩnh Yên. Trước giờ ko nghiên cứu mạn trên này. Đang nghiên cứu múc tạm mảnh 300m2 ít nữa về dưỡng già.Giờ Giá lên kha khá rồi, mua sớm được từ đầu thì ngon.

1 Likes

Nó là tin đồn b ah, ai xác thực?

Có liên quan j đến pic này ko?