DIG hành trình đến 500k không còn xa!

hnay T+ về hàng. ae chuẩn bị đạn mà múc thêm thôi

Chuẩn bây giờ chiến tranh thì châu âu và Nga chết nhất Mỹ là thằng khoanh tay hưởng lợi, nó ăn tiền bán vũ khí, bán khí đốt cho châu âu, trong khi Châu âu phải mua khí đốt cao, phải đánh nhau về Kinh tế với Nga, ko được mua Khí giá rẻ từ Nga. Nga có Putin ông ấy ko bao giờ làm điều gì có lợi cho kẻ địch và có hại cho bản thân

Làm j có T+ nào dám mua bắt đáy, Bọn ấy có cho tiền cũng éo dám mua, sợ vãi đái ra quần, toàn tay to với nhà đầu tư dài hạn bắt đáy và mua trung bình giá

2 Likes

Giỏi thì mua con khác mà đầu tư, rảnh quá suốt ngày vào đây chửi người khác làm gì? Lại tung tin trước giờ giao dịch à?

1 Likes

Việc ai nấy làm thôi bạn.

1 Likes

Tại thấy nó suốt ngày vào spam :wink: công nhận bọn ăn lương đi spam chúng nó sống dai dẳng trong ngu dốt thật kkkk

1 Likes

hôm nay là ngày sóng gió của đig, ceo, l14, huhu

Cả tháng nay sóng gió có sao đâu, vui vẻ lên có tiền múc căng có hàng thì đi chơi kkk

1 Likes

ok bác.

Hết tin xấu thì lại tốt thôi, mà nghĩ kg có tin xấu như chiến tranh dịch bệnh …vv thì lấy gì ra lý do mà đạp mà chỉnh, tin qua đi ng ta lại thấy đẹp lại vào đua lệnh kk

3 Likes

short hết hàng rồi múc, có thể chúng còn ít nhưng nguy cơ mất hàng là cao A e múc dần đê thôi …

cảnh báo a/e cầm cố bds:

1. lãi suất là kẻ thù số 1 của bds và cổ bds. fed sắp tăng lãi suất từ tháng 3, sau đó, sbv sẽ phải tăng lãi suất lên theo để giữ ổn định tỷ giá usd/vnd. Hiện nay 1 số ngân hàng đã tăng lãi suất rồi, dấu hiệu chấm hết 1 kỳ tiền rẻ. bắt đầu chu kỳ tăng lãi suất mới. Là điểm khởi đầu sụp đổ của cổ bds.
  2. cho nên cổ bds nói chung, đặc biệt cổ bds tăng nóng trong thời gian qua mà ko có sự kiểm chứng thực tế của kết quả kinh doanh tốt, chắc chắn giảm sâu về máng lợn.
  3. đừng chờ tới lúc đó mới thoát hàng thì đã muộn rồi, thoát sớm đi. Nhớ lại em hpg, khi giá thép hrc ở china giảm thì hpg đã giảm 20% rồi, chưa chờ tới bctcq4/2021.
    Kết luận: các loại cổ bds như l14, dig, ceo, l18, sẽ về mức cũ trong vòng 6-9 tháng tới.

Anh nhớ ko MG nhé, nắm chặt dig

có đc magin đâu nó cắt hết lâu rồi nó mà cho magin 1;1 thì mình càng thắng

1 Likes

Cứ có cầu vào đỡ là ngon rồi. Hết lực thì ngồi im và xem thôi bác! Hehe.

1 Likes

Có tiền múc đoạn này thì x2 nhẹ, ko cửa thua vì kiểu được hàng xóm bán cho mảnh đất mà còn cho thêm vài chục mảnh nữa, đôi khi rẻ điên rồ người ta lại chê rõ khổ

1 Likes

kệ mạ bọn U cà ngu xi

Một phiên đạp cả TT. Chắc lo chạy chiến tranh Nga và Ukraina. kkk

Sau 1 tg đánh chứng kiểu tâm linh kiểu mõm các con giời lại bàn ck vs chính trị nhà vs uk giã nhau liên quan gì mà đạp anh em ko giữ hàng để tạo lập có cái cơ gom vùng đáy lên cao nó lại xả cho rồi lại gào mồm lên chửi ng này ng kia mua bán là oét các bạn tự chịu trách nhiệm vs khoản đầu tư của mình

mấy bạn tin minh chưa…keke