DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Người thành công luôn có lối đi riêng, kakaka

6 Likes

Chốt bank rồi chạy đi đâu??
Ko xúc cổ đất thì cũng chết mịa chúng mày
Kkk

86 Likes

Loanh quanh lại đi xúc đất hết chứ làm được gì thày nhỉ :grin:

1 Likes

Chất quá đại ca trên ttck này ko ai tử tế bằng đại ca khoảng 1 tháng gần đây chim lợn kêu eng éc rát cả tại Hnay chúng nó sáng cmn mắt ra kkk

1 Likes

Thầy A7 quá đẹp trai :grinning_face_with_smiling_eyes:

2 Likes

Luôn vững niềm tin theo A7

11 Likes

Mai tha hồ ủn thôi đại ca ạ
Kk

4 Likes

Tại sao vừa rồi tụi nó lại dở trò là Tự doanh cty chứng khoán được giữ bí mật. Là vì chúng nó đang bán Bank- chứng để đua BĐS. Thằng bạn tui làm brocker phím tui thế nha các bác. Đua nhanh CEO-DIG ko bọn tự doanh nó múc mất kkk

13 Likes

Chính xác

NDT đang lo sợ là Hose ko cho biết dấu chân của Tự doanh nữa thì chúng nó sẽ âm thầm xả bank mà nhỏ lẻ ko biết. Xưa giờ nhỏ lẻ đang bấu víu vào cái cớ là Tự doanh ôm nhiều bank vậy thì mình sợ gì…bla bla. Nhưng giờ thì rõ mặt chuột ra rồi. Nhiều nhà đầu tư giờ khôn ra chạy trước. Bank chả cỏn giẻ dút gì mà tăng cả. Tụi nó đang rất thèm khát cp bds

2 Likes

anh em xem thằng môi giới chim lợn Doãn Đức thoát BID ở đỉnh không! :rofl::rofl::joy:

6 Likes

Đã nói với bác Putin và Zelensky (Tổng thống Ukraina) là muốn mua DIG thì từ từ đừng chen lấn, DIG còn nhiều đất lắm, rồi ai cũng có phần, vậy mà họ không nghe, vẫn tranh giành lại còn đòi vác đồ chơi ra choảng nhau nữa chứ !!!

DIG quá khỏe, mai lồm phiên trần nữa cho máu kk

1. Tăng 4-7%
    1. Tham chiếu → tăng 3,9%
    1. Giảm 1%- 3,9%
    1. Giảm 4-7%

0 người bình chọn

lau sàn luôn chứ tắm máu còn đỡ :sweat_smile:

thánh đu đỉnh mà, mà toàn đu mấy cái đỉnh ko thấy ngày về không :sweat_smile:

Sóng bank lên 20% là phải chỉnh; hàng tỷ cổ kéo bằng mắt. Lùa gà vào để Cty Ck thoát thôi. À nhưng thế này thì DIG lại ối dồi ơi

1 Likes

Pic này phong thủy vẫn tốt nhứt từ trước đến giờ hihi

3 Likes

TT tắm máu và T+ về mà DIG thế này thì ối dồi ôi k biết chuyện gì sắp xảy ra

1 Likes

Mọi chuyện mới chỉ bắt đầu thôi các bác. Mấy hôm nữa bà con nhận ra bộ mặt thật của các Cty chứng khoán. Hô múc Bank- chưng để tụi nó thoát hàng thì sự căm phẫn sẽ lên đến đỉnh điểm. Lúc đó bà con phải cắn răng bán lỗ Banhk- chứng để đua BĐS gỡ lại thì mới là con sóng thần thực thụ. Cho nên Ae nào đã mua được vé lên tàu sớm các em siêu to khổng lồ như DIG-CEO thì cứ nằm im là tiền tự rơi vào đầu dẫn đến sái cả cổ thôi kkk

3 Likes

Về lại vùng 9x sớm thôi bọn ôm bank sẽ chạy sang ủn.bà bông đấy dái bé giờ nó sợ như ■■■ đổ phải nước điếu cày run bần bật Dig tăng trong nghi ngờ

1 Likes