DIG hành trình đến 500k không còn xa!

DIG đã dần tách top so với CEO và L14. Bá chủ đã bắt đầu lộ mặt. Nắm giữ DIG là năm chu kỳ 5 năm tới chứ ko đùa.

4 Likes

Thầy cho e hỏi đợt này sao Ceo biên độ tăng chậm vậy ạ ?khong theo dig như đợt trước

Chứng khoán là kỳ vọng
Dig hưởng lợi từ đầu tư công quyết liệt đợt này bạn nhé

1 Likes

Đồng quan điểm với bác, theo em quan sát thì tháng sau thôi là mọi người sẽ tỉnh ngộ, vẫn còn ít cơ hội cho người tinh anh đi trước.

Cổ đông DIG đoàn kết quá nhỉ!

Cứ tiền thịt mà múc để đấy. Anh đừng margin là đc

2 Likes

Em thích DIG nhịp này tăng trong nghi ngờ vài %/ phiên như lúc 29.00 lên 5x bền vững hơn

12 Likes

cảm giác được bọn sọc nó ủn đit , thật sung sướng

Broker đang hô mua DIG và CEO rồi. Anh em cổ đông yên tâm cầm tiếp. Chym lợn bất tích luôn

1 Likes

Cái e thích cổ đông Dig cũng thích mỗi ngày tăng 5% kéo về vùng 95 cho thơm

2 Likes

đôi khi không phải muốn là được, bởi nó toàn tăng điên hơn kkk

1 Likes

Chuẩn bác, em cũng thấy vui nhất sau đợt chỉnh là DIG tách ra so với CEO, vì doanh nghiệp khác nhau, lãnh đạo khác nhau, tiềm lực khác nhau…thì ko thể gộp chung vào chạy cùng nhau đc. Đợt cứ bị buộc vào nhau làm ndt hay nhìn con CEO để đánh DIG, làm ảnh hưởng ko tốt đến chặng đường của DIG. Giờ phân hóa là quá đẹp

5 Likes

AE cam chac hang nhe, cuoi gio co the rung lac.

DIG 500k

45 Likes

thôi xong!! chuyện gì đến rồi cũng phải đến. lại tím rồi!!!

Xem Dig tăng chán rồi, có ai theo dõi trận Hag quay xe vừa rồi không, hấp dẫn thật :rofl::rofl:

3 Likes

1 lệnh 12.8M, vãi chưởng kkk

1 Likes

Nãy gần chạm trần giờ về tham chiếu, nhảy điên thật :rofl::rofl:

Tiềm năng của DIG thì bác cứ để ý đa số các cao thủ đều hô DIG đấy thôi. Tinh ý là sẽ thấy. CEO cũng ngon nhưng để đua đường dài vẫn là DIG thôi.
CEO biên độ 10% 1 phiên thì hợp với dân T+ hơn.

2 Likes

Màu tím thủy chung; đánh quá hay. Người mới có cơ hội lên tàu; đội short cũng lấy được hàng; T+ cũng chốt được lãi :grinning: