DIG hành trình đến 500k không còn xa!

DIG trần 20 phiên

5 Likes

(lượm) mọi người thấy tông nền màu gì chưa
bình luận đã được chỉnh sửa do không muốn lộ thông tin cá nhân, hihi

17 Likes

Bác này có mặt trong buổi họp này phải ko ? hình mới chụp được hơn 1 tiếng ???
bàn tay ai mà đẹp quá nhỉ !!!

em ghi (lượm) mà, ảnh của bác Bình bạn của thầy A7 đăng, kk

1 Likes

Hôm nay đã giữa tháng hai
Được tin song Tuấn khoác vai nhau cùng
Chim heo khiếp hãi hồn rung
Cổ đông phấn khởi săn lùng mua thêm

7 Likes

Thằng nhồn này phát biểu vkl

Chủ tịch đi xin dự án từ nam ra bắc, mới hôm rồi ở Quảng Bình. Nay ra đến dự án Nam Vĩnh Yên- Vĩnh Phúc, thông qua A7 là chủ tịch muốn gần hơn với các cổ đông là tốt chứ sao. Bác cay cú quá rồi,

2 Likes

CHÀO TẤT CẢ CÁC BẠN
HÔM NAY TÔI RẤT XÚC ĐỘNG KHI NHẬN ĐƯỢC NHỮNG LỜI CẢM ƠN TỪ PHÍA MỌI NGƯỜI.
SAU NHIỀU THẮC MẮC GỬI ADMIN TÔI XIN CHIA SẺ NHƯ SAU:
TÔI LÀ MỘT NGƯỜI BÌNH THƯỜNG,CÓ VÀI MỐI QUAN HỆ ĐẶC BIỆT.TÔI HIỂU TỪNG BƯỚC ĐI CỦA TẬP ĐOÀN,KHÁT KHAO CỦA LÃNH ĐẠO VÀ THẤU HIỂU NHỮNG MONG MUỐN CỦA CỔ ĐÔNG.
ĐỂ KHÔNG ẢNH HƯỞNG TỚI CÔNG VIỆC VÀ ĐÓNG GÓP ĐƯỢC NHIỀU HƠN CHO NHÓM TÔI XIN PHÉP ĐƯỢC GIỮ THÔNG TIN CÁ NHÂN.MỌI NGƯỜI CỨ GỌI VUI TÔI LÀ BÁC CT TINH THẦN HOẶC BÁC DIG_DIG_DIG LÀ ĐƯỢC.
MONG MUỐN CỦA TÔI LÀ CHIA SẺ CHO MỌI NGƯỜI HIỂU VÀ TIN TƯỞNG VỀ TẬP ĐOÀN.ĐỂ TẤT CẢ CÁC BẠN YÊN TÂM NẮM GIỮ ĐẾN NGÀY THÀNH CÔNG.
XIN CẢM ƠN !
DIG Corp _ TẬP ĐOÀN BẤT ĐỘNG SẢN LỚN NHẤT VIỆT NAM
KÝ TÊN : DiG_DiG_DiG

28 Likes

Thế bố mẹ mày là ngưu hay mã

Room đó miễn phí rồi, Room lập chưa được 1 tuần đã quy tụ được ae cổ đông nắm giữ gần 40 triệu cổ DIG rồi. Xin vào room phải show Tk có bn cổ DIG mà. Room chỉ cho tối đã 800 ae cổ đông tham gia thôi

6 Likes

Giảm thì mày sủa “úp bô”
Lên mày lại sủa dụ vô rồi tèo
Óc mày như chứa cứ.t heo
Tư duy cặn bã hỏi nghèo tại sao! :grinning:

12 Likes

Bác có nhóm ■■■■ L14 ko cho e vào với, píc L14 trên này ae ít rôm quá, kkk

A7 bảo rồi, có người chỉ vì thù ghét A7 mà mất ăn bao lần. Cứ cố chống lại thay vì đi theo. Trên ttck không có yêu ghét, phải loại bỏ cảm xúc. Chẳng lẽ vì ghét A7 mà lại mất đi cơ hội kiếm tiền?

3 Likes

mong bác ấy tạo lại nick mới thường xuyên lên đây chia sẻ với mọi người, sóng gió đã qua, cuối cùng mọi chuyện cũng được giải quyết êm đẹp

2 Likes

Bác xem trong hình có cụ DIG^3 ko nhêy, cho e xem mặt mũi cụ đó cái, kkk

Con CL này lì nhất đó bác, cổ ntn nó cũng cl đc, gắn cờ cho nó hết hót đi bác

Bác ơi, thầy 7 và a Cường stock bảo bác xoá ảnh này đi ạ, hình chụp ăn uống riêng tư có nhiều tay to ko nên lộ ra ngoài

5 Likes

chủ tịch tập đoàn lớn gặp tượng đài trong làng tài chính, là những người kiệt xuất gặp nhau chú e à.

chịu, em cũng như bác thôi, sao biết được :grinning_face_with_smiling_eyes:

chất quá bác

1 Likes