DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Phải nói là bạn có tầm nhìn xuất sắc

Ờ…ủn vậy…chứ ủn nữa tao kiếm vài chục tỉ từ dig tao cũng cố mà ủn…kekeke

Dig muốn mua chẳng đc đây, chậm tí là hết hàng

thế lên 2xx 3xx thì là thóc giả à thạc sỹ. lêu lêu

Chả ai dại đi lấy vốn mua lại dig cả…lấy lời ít ít mua lại khi sập 3 4 phiên là có ăn…

Ha ha khiếp thật, giàu đéo thấy đâu mà đi khóc thuê kiếm mấy hào bố trả mày gấp đôi im miệng đi con

1 Likes

Buồn cười cái room ông Tuyền minh với dig dig dig lập. vào dc vài hôm thì đòi thu phí ae. tôi nói thật ae xác định ôm dài hạn thì có hay không cái room đó củng ko quan trọng. tụi tôi đi theo A7 chứ đéo phải các ông.

1 Likes

Học làm người trước đi đã cu con!

Hố hố, hàng cơ bản mà a hưng bán như phá mả thế, lại sang đếm cua rồi.
Anh xua quân khắp nơi dụ gà mua cp cơ bản, a thất đức lắm a lùn ơi.
Thế mới thấy trên cái sàn này chỉ có A7 đáng tin nhất

1 Likes

Dm bán 8x khoe , ngu vãi lên đây khoe cho ngta biết mình ngu à.

Thực ra ở trong pic này e thấy có rất nhiều thành phần CL, nhưng có mỗi bác CL minhminh1234… gì đó là bản lĩnh vững vàng, trước sau như một, vẫn tin 1 ngày DIG về 35k nhưng với mức vốn hóa bao nhiêu thì không có nói. Còn lại là những thành phần bẩn tính, ăn hôi. Lúc chưa mua thì nói xấu, ra vẻ đạo đức lo cho túi tiền người khác. Còn khi mua xong vào thì lại hót hay như chim chào mào ví dụ như bác CL phụcthu gì đó mới hôm kia còn khuyên ae cắt đáy, nay lại tung hô.

5 Likes

có room thì tốt ae giao lưu chém gió cùng nhau. ko có củng chẳng sao, đối với tôi mái nhà này củng là đủ rồi, ở đây còn có thầy lên nc liên tục.

1 Likes

trùm chim lợn DIg :)) nhưng có khi mồm hô tay vô lệnh đó bác :)) thấy ngày nào cũng vào room DIg đọc xong chim lợn trong clip mà :))

Vâng bác đợi đi, kiểu gì chả có ngày sập mấy phiên về đến vùng giá 1xx để bác cover, nếu chẳng may không sập thì bác cứ ngồi nhìn cổ nó phi nhé

Cảm ơn bác. Niềm tin đặt hết vào Dig chờ ngày hái quả thôi

chuẩn luôn hôm qua còn chim lợn, giờ thím phucthu hô hào theo minh chủ a7 là giàu. thật đáng sợ

thằng mồm dọc, bán mất đúng đáy thì vào ủn thôi :grin:

vùng nào thế bác 120 à

Thì mày cứ giữ thôi…đâu ai làm j đc mày…keke

Viết sai chính tả…thôi về học lại mẫu giáo đi…rồi hãy đầu tư ck…