DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Chúc A7 luôn nhiều sức khỏe để đồng hành và chia sẻ cho anh em NĐT!

5 Likes

cổ đông DIG bám cổ zai như đỉa luôn

Loanh quanh bđs lại phải làm cứu tinh TT.

Chưa bao giờ cầm cp mà an tâm như giờ cầm dig và ceo!

1 Likes

Room miễn phí cho cụ đây:
Untitled 1
Anh em vào chém gió là chính vì nhiều người cũng gần chục năm lăn lộn trên cái xới này rồi.

2 Likes

Upbo pk, ông hiện hình lên cái cho tui nhờ. Đến khộ đi mua hàng cũng phải lén lút như thằng ăn trộm. Còn dân kỹ thuật tụi tui thẳng thắn tình cảm méo thằng nào khốn nạn tới mức ăn xong quay cl

2 Likes

ha ha mấy thằng khôn lỏi à

1 Likes

Đúng cái loại vừa nhổ vừa liếm, học làm người tử tế đã rồi hãy lên đây thưa thốt với các a nhé!
hình ảnh
2022-01-28_212926

10 Likes

Ăn rồi ỉa vậy là đẹp lắm hả thằng môi giới mại dâm.

1 Likes

Không phải upbo :slight_smile: upbo trình cao hơn nhiều

1 Likes

Em mới vừa chơi ván liên quân mà từ 84 lên 86 lát ATC chơi thêm ván nữa :joy:

4 Likes

Chơi a đi chơi lq làm j

Nghe A7 kể thằng này đánh chứng 10 năm đéo đủ tiền mời ae bữa nhậu, đánh chứng ngu hơn con lợn cơ mà :rofl:

thôi các bác ơi, pic để ae chia sẻ thông tin về dig và cầm nắm dig, đừng tranh luận chửi nhau làm j, loãng pic

Ông upbo nói ko phải, chắc A7 nhầm người thôi :slight_smile:
Tôi vẫn thích nghe upbo với tomcruise chim lợn, nhiều khi cũng phải có ý kiến trái chiều vào để phản biện những gì mình đang cho là đúng.
Còn mấy chim lợn nói vớ vẫn tiễn vong! kkkkk

1 Likes

Chim lợn dạo này chất lượng đi xuống quá, lái short hết tiền trả lương rồi à

upbo chỉ giỏi khua môi múa mép chứ trình giỏi gì đâu :smiley:

nói chung ô nhịn đi, ko nói nữa là xong, có j đâu, rồi có bán chốt lời cũng ok, lên đây mong cổ giảm lại gây war lằng nhằng ra

Thằng upbo đấy gặp mấy cháu lơ ngơ thì hoa mắt chóng mặt chứ ai từng trải thì nghe sáo rỗng, tỏ vẻ nguy hiểm thôi. Nói chung là hạng le ve kiếm 5 xu 1 hào, không chấp.

2 Likes

Khóc lóc chán chưa.trước khi thắc mắc lý do tại sao mọi người chửi mày thì mày xem lại những bình luận mày sủa trước đây khi cổ phiếu giảm.xem lúc cổ giảm mọi người đồng lòng trấn an nhau còn mày thì sao.mày thay bao nhiêu cái avt rồi sủa bậy sủa bạ trên này mọi người đều nhận ra.loại người như mày dù có thanh minh cỡ nào cũng ko ai thông cảm cho đâu.còn bây giờ mày mua vào hay bán ra thì kệ cm nhà mày.nhưng đừng có hô hào làm gì.mày nên xem lại cách sống của mày đi.đàn bà người ta còn biết sĩ diện.còn mày đéo có liêm sỉ gì ở đây cả.mày nên câm mẹ mồm lại và tự xỉ nhục bản thân đi.xem có ai bênh vực mày hay ko

3 Likes