DIG hành trình đến 500k không còn xa!

đẹp và hoành tráng quá

Thèm thuồng đứng ngồi k yên luôn

Đóng phiên 91.2 quá đẹp

Bán không ai mua.

1 Likes

Đánh toàn lãi có lỗ đâu sao bảo người ta là ngu?

hết phiên rồi anh em chú bác ơi, chúc mọi người cuối tuần vui vẻ, tràn đầy năng lượng. Tuần sau đón chờ xích thố Dig phi tiếp vào vũ trụ

7 Likes

atc gắt thật, kéo lên phát cận giá trần

2 Likes

Chúc mừng ae 9x đã và sắp về bờ nhé,ae có thể đi tiếp cùng mọi người nên đón những ae ở bến 100 hoặc ae có thể xuống tàu nghỉ ngơi .Chuyến tàu A7 của chúng tôi hứa sẽ đưa đón mọi người đi đến nơi về đến chốn ko bỏ xót 1 ai giữa đường cả.Chuyến tàu A7 của chúng tôi sẽ tới ga số 200 vào giữa năm 2022 và đích đến là ga 2tr vào năm 2025.RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH​:star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck:

13 Likes

Ok bạn nhân văn đó

1 Likes

bạn ơi mấy thằng lướt lát tiếp chuyện nó làm gì! hỏng hết tư duy

4 Likes

E đã chính thức về bờ nhé các bác ơi… Không nghĩ là F0 như mình chịu đòn được đến lúc này…
Tối nay được lên giường ngủ rồi hơ hơ hơ…
kéo lên tiếp để trục vớt a e ngoài phao số 100, 120 =))))))

9 Likes

Hnay anh em nào bán ATO chắc bĩnh mẹ ra quần nhỉ :rofl:
Chiến tranh hay không chiến tranh thì xăng dầu, điện, lạm phát nó cứ vả vào mặt mỗi ngày. Chỉ có việc ôm Dig rồi đi uống cafe rồi giàu mà không làm được thì về quê nuôi gà đi cho rồi :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

muốn đạt được tỉ suất sinh lời không ai có được, phải chịu được cảm giác không ai chịu được, kk. Chúc mừng bác vẫn vững chí

5 Likes

Chúc mừng bác kkk

2 Likes

Dig tuần sau vượt 100k giữ giá và sẽ phi rất mạnh!

2 Likes

Sau này kể chiến tích chịu chục cây FL khéo ối ông há mồm bái phục về khả năng lì đòn của mình kkk

7 Likes

Thay đổi ngôn từ cho nó đúng mục đích đầu tư là đã hoàn vốn và chuẩn bị gồng lãi chớ :rofl: :rofl: :rofl: nghe đến về bờ anh em T+ sợ nó không ủn lên cho mình đâu.

3 Likes

dự là thứ 3 tuần sau vượt 100 :rofl: :rofl:

3 Likes

Thời điểm này cứ mong các anh cá mập cứ rút bank vào BDS từ từ, mỗi ngày các cá mập cắt 1% bank là dư kéo tím cả ngành BDS.
Bank mà nó cứ sụp như lần trước nó call margin một phát lại ảnh hưởng chúng cả VNI - thế nên anh em cứ nhìn mỗi ngày bank nó xẻo thịt cổ đông từng chút còn BDS mỗi ngày mồm lồi bụng bự ra nhé.

8 Likes

Đừng bán rẽ tài sản của mình nhé !!!

1 Likes