DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Chúc mừng em đã zề bờ nhé!

1 Likes

Hôm nay có mấy ngân hàng gọi điện hỏi kế hoạch giải ngân. Lãi suất vay giảm lãi huy động tăng. Thì chỉ bằng cách đẩy doanh số tăng mới lấp đảm bảo kế hoạch. Tiền thì dân rút ra hết rồi. Kkkkk

Đẩy mạnh nữa thì cũng ko bằng cổ đất CE một phiên cụ ak. Nó phải tới cả mấy ngôi chùa để tìm sư kêu gọi gửi tiền!

4 Likes

Vừa rồi có bank dân tình đang la ó vụ tăng phí dv sms, tôi từ 11k/ tháng nó sút lên 77k/ tháng do giao dịch trên 100 lần 1 tháng, đúng là ngáo giá hay là đói quá rồi, kkkk

1 Likes

Vừa rồi rơi rụng 1 mớ thay máu, pic cũng ít thấy ae hồi Dig còn leo đỉnh đồi đợt trc tết lên tham gia, ko biết đã đi về đâu hay đã sút giá đỉnh rồi, kkk

chứng khoán có cái hay là càng sợ càng hoài nghi nó cứ phi cái đã kkk

2 Likes

ngày 18-2 là hết ngày a CƯờng mua Cp, sao vẫn chưa thấy thông báo mua thành công ae nhỉ

1 Likes

còn nguyên nhé, lúc cần bơm oxy thì ae năng comment hơn thôi, còn ổn định rồi thì cứ để ae trao đổi thôi

1 Likes

Có kết quả rồi bác nhé, chưa mua hết 5tr, ngon đó, khi nào có thằng nào vớ vẩn định short thì mới dùng hết

DIG cứ xanh xanh mà lên, tím tái mắc công CL báo lều nói tăng nóng :))

Chuẩn men

2 Likes

Topic mấy hôm nay ít người lạ nhỉ, còn toàn các bác gạo cội ở đây… Thấy yên tâm =))

4 Likes

Vụ này CL nó gào nữa đây

1 Likes

Thanh lọc được khá nhiều rồi bác ạ! Giờ toàn cổ đông chất lượng!

Truyền thông có vẻ bắt đầu quay xe :))

1 Likes

Hnay cuối giờ có room nào chốt dig ceo khiếp hồn. Liệu có phải room của anh gì ngày xưa đã từng chốt dig 68 ko ?

Em newbie mới sút hêt FLC trước tết để vào Dig từ 68, cảm thấy cuộc đời sang trang mới các bác ạ :smiley:

em k thấy hai ae nhà bác gi hay diệt cl nữa nhỉ

1 Likes

Room Đức hói chốt 1/3 Nav. Dự lên 111k room Hói lại chốt tiếp

6 Likes