DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Pho Chủ tịch mua thế là ngon mà ae, để dành đạn dự phòng bọn short chứ. Thằng nào định phá đám cho tờ A4 là chúng nó sợ ngay

1 Likes

Đó là lí do tới giờ Đức lòi cu cũng chỉ là ng làm thuê. Chắc đi làm thuê cả đời. Kkkk

2 Likes

Kiểu của Đức lòi cu là thế này

8 Likes

Chắc không phải đâu bác ơi, con CEO cũng đang 77,6 giảm xuống 73,6 cùng thời gian với DIG mà.

1 Likes

Mấy thằng ăn hôi đánh ngắn chốt lời thôi, Dig khỏe mai lại phi tiếp

4 Likes

Kệ họ đi, ăn hôi xong cũng lại ủn lên thôi à, hoặc cũng đem cóng nạp cho VN30 :)))))))

Đi theo giá trị doanh nghiệp là con đường chính đạo vững bền nhất

2 Likes

Theo quan điểm của mình thì mỗi người có cách đánh; không hô ngon hôm trước rồi up bô ngay hôm sau là được. Còn đã xác định cầm dài thì kệ đi; phi mãi rồi có lúc nó phải chỉnh rồi lại phi tiếp thế mới bền

3 Likes

Em cũng đang theo dõi xem dig tiếp theo sẽ thế nào bác, dân TA chốt lời để mua giá thấp lại không biết sóng này có dễ ăn vậy không?.

DiG cũng sẽ chỉnh nhưng cũng sideaway chứ k sâu lắm đâu

Lần trc Đức hói chốt 68 phải múc lại 8x đó. Lần này chắc cũng phải đua chổng đít

1 Likes

Cổ chỉnh 1 2 phiên nghỉ lấy đà phi tiếp chứ từ 5x nay cũng phi lên 9x rồi. Mà mạnh quá thì phi về đỉnh luôn. Đoạn này nên vững tâm ko tâm lý về bờ thoát thì dễ mất hàng.

2 Likes

Chuẩn bạn nhi? Nay xăng tăng, rau cũng tăng

1 Likes

Ko chỉ có bên bác Đức đâu. Hnay rất nhiều nhóm broker khuyến nghị chốt 30% để đợi chỉnh mua giá thấp cover lại hàng.

1 Likes

Không trading lấy đâu ra phí, lại ko đủ KPI tháng, thông cảm cho LC thôi, cp lên rồi chỉnh LC mua bán cũng ko làm ảnh hưởng được gì nhiều, nó cũng là con dao 2 lưỡi, dự đoán nó chỉnh bán mà cover lại được thì ok, chứ nó điên lên nó phi một mạch thì lại chổng đít đua, mà xích thố Dig tính nó hay điên lắm :face_with_raised_eyebrow:, rình rình ăn tí chuối tí táo nó điên nó giật cho méo mồm ấy chứ, kkkkkkk

9 Likes

Kiểu đầu tư hại não nhất quả đất

Chính xác. Khi add id của broker rồi phải có điểm bán ra mua vào thì broker mới ■■ chỉ tiêu . Họ dùng phương pháp ptkt để khuyến nghị.

Mai ATO vù lên 98-99 thì lại phải cover lại giá cao.

Cảm giác các bác trading như thánh ấy nhỉ, dự mai chỉnh ngày kia chỉnh bán ra để được mua rẻ. Dự hôm nào được giải cứu các kiểu. Thực ra sóng cphieu là do các bác ấy tạo ra, cứ nhìn chart và mua bán. Mình ôm dài hạn cứ theo doanh nghiệp thôi.

2 Likes

thằng cha broker này hôm trước thấy khen lấy khen nể Đoàn Beffort này, lại còn phân tích chuyên sâu doanh nghiệp, hôm nay thì lột mặt rồi bố khỉ, làm 5 cây trần nữa nhé ku Đoàn