DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Bđs mà đánh theo ptkt thì dễ quá. Lái nó ko làm theo ptkt đâu, theo ptkt thì chỉ mất hàng rồi lại vào ủn thôi. Nó cũng sẽ có những nhịp chỉnh nhẹ bất ngờ mà những ô theo ptkt ko ngờ tới

1 Likes

Chắc gì lái đã không đánh theo ptkt, lái nó chả vẽ chart ra cho các con zời ptkt thấy tín hiệu chuẩn rồi nhảy vào để cho nó úp ý chứ kkk…

2 Likes

Không phải lúc nào ptkt cũng đúng, nhất là những cổ có lái mạnh. Lái mà muốn tím thì kể cả thị trường chung đi 10-20đ nó vẫn đánh tím cổ đó đc. Trả lời bạn @MrPao là bds nó là ngành trụ của ttck, kéo điểm cần phải có bank thì thị trường nó sẽ đều. Chỉ dựa vào bds mà kéo vni lên 1700-1800 là không thể.

2 Likes

Mai ae cùng đánh lên 100 cho đội Đức lc mất hàng, chống đít đua giá cao đi, cho chừa thói chọc gậy bánh xe

Mai kết phiên mà trên 100 thì sẽ chạy thẳng vượt đỉnh, còn nếu có chỉnh thì sẽ nhẹ và sideway 1 thời gian.

Dig dang thể hiện vai trò đầu tàu dẫn sóng bđs rất mạnh này

Nói chung bank nó đi ngang biên độ hẹp ko tăng mạnh cũng ko giảm sâu :grin:

2 Likes

Mai cơ hội cho các Bác nào quyết đoán lên tàu, để Tàu còn tiếp tục chuyển bánh đến ga mới!

4 Likes

Không bác, ông Đức hô chốt là có lý do, có thể bên ổng phân tích chart, mình nghĩ ko phải hô hào lấy phí đâu. Nhưng mình đánh giá chốt tầm này là sai, chưa chỉnh đâu :slight_smile:

2 Likes

Đi chỗ khác chơi đi thằng ranh

Loanh quanh lại vọt 180, 180 vèo cái 500.

1 Likes

Đầu tư cái kiểu này nó cứ nén nút như thằng ăn trộm ý bác nhỉ

1 Likes

41 Likes

em đang hóng kêu khách bán xong thì nó phi mút chỉ, khách quay lại chửi “biết thế đừng nghe mày, ngồi im ăn là được rồi” :roll_eyes: :roll_eyes: Bài học giá 6x vẫn còn đó

2 Likes

https://m.cafef.vn/dang-ky-mua-5-trieu-co-phieu-pho-chu-tich-dig-chi-thuc-hien-chua-toi-150-nghin-co-phieu-20220221194629793.chn?fbclid=IwAR04fSCCJOiMfAIKt5niaRUKMvUljdsCnQL4D0dqO8F8weaFiTCHenPhLOg Cổ 500k mà 6x không mua lạ nhỉ

Mua tài khoản đứng tên người khác thì sao mình biết đc

1 Likes

Thế thì ăn bô à. Tư duy lên

Tk khác nó bán không cần công bố chú biết gì không hay đội bô lên đầu

1 Likes

Đã mua thì cầm dài. Đánh theo tin thì đừng hỏi tại sao rớt hàng

1 Likes

em nói không sai chứ @Sieucophieu12345

1 Likes