DIG hành trình đến 500k không còn xa!

đọc số tài khoản t chuyển cho ít tiền làm cái bằng giáo sư luôn đi gáy cho oai, chứ tiến sỹ ngu như bò ko ăn thua đâu :smiley:

Tăng 2 phiên không bù nôi 1 phiên giảm

Ngày mưa ta lặng lẹ ngồi nhâm nhi ly cafe đen ít đường, kệ ngoài kia họ tranh cướp đất. Ae họ tường mình hiền, đâu biết sáng nay tôi đã cướp DIG, CEO như nào đâu.

2 Likes

Khả năng do mấy anh em hô bán hô qua,

Éo ảnh hưởng gì đến giá đất Việt Nam, chúng nó giết nhau vì đất mà các bố đi bán rẻ đất

1 Likes

Thằng Dong-Ban-To hôm nay lại chui ra khỏi hang gáy rồi đấy à. Mấy hôm trước anh tìm mày ko thấy đâu.

Vừa xúc thêm ít sàn. Mai mà sàn bố xúc tiếp. Xúc múc húc

1 Likes

dm chiều nay 20 triệu cổ cân hết nhé các con CL

6 Likes

Đạp sàn phiên nào bọn bố xúc phiên đấy. 11 cây sàn đây còn không ngán, 1-2 phiên thì sợ gì.
Mày không biết ôm rồi giữ là đỉnh cao của nghệ thuật đánh chứng à. Mấy cái loại nhảy nhót như mày không hiểu đâu. Có ngày nhảy vào hố ph.ân.

7 Likes

@Dong-Ban-To dù mày dùng nick ảo nhưng t xin ỉa vào mồm mày

2 Likes

Mạnh dạn dự đoán chiều nay quay xe, kkk

1 Likes

Vừa rồi đi mua lô đất lô nào dc giá ngon ko cọc là mất liền trong buổi, huống j cổ cánh trên này, kkk

Quỹ mua CEO, tay to mua DIG, tranh thủ chiến tranh chiến sự thuê lái đạp gom hàng. Ra tin PCT không mua đủ SL để cho một số anh em to mồm kêu đồng hành cùng DN mất niềm tin bán ra, chim lợn bay rợp trời. Muốn mua cả chục triệu cổ thì phải đợi nhịp chỉnh mới vào được

1 Likes

A e dài hạn cứ xúc cất đó như Thuỵ Sỹ tích tiền $$ ấy, gan bé thì đừng ham hố đánh bạc cùng với các cụ nhé. :smiley:

1 Likes

Bố thì khinh những thằng nghèo hèn trộm vặt

3 Likes

Nay thị trường xấu. Repost.
Mong a e vững vàng tay lái.
Những phiên như này sẽ quyết định thành bại.
Ae xem có đúng như mình viết không nhé. Chim lợn hôm nay mà có vợt bắt thì ăn thịt cả năm không hết.

12 Likes

Mày là thằng thạc sĩ chùi đít, ngu hơn lợn. Học nhiều mà vẫn ngu thì là loại gì

Cụ thạc sỹ này rảnh nhể, lo căn xem rơi đến giá nào thì xúc. Cãi nhau ra tiền à???

Thằng dở hơi ăn cám lợn.suốt ngày lôi chiến tranh ra bàn.hỏi thật mày có tự thấy mày bị thiểu năng trí tuệ ko.học cho lắm tốn cơm tốn gạo bố mẹ nuôi.lo mà kiếm tiền đi.ngu như mày thì ko ai dạy được nữa rồi.để đời dạy mày.cái bản lĩnh trình tên tuổi mặt mũi lên đây mày còn k dám thì tuổi gì mà đi nói chuyện thiên hạ.ngồi yên trật tự để người lớn nói chuyện.

1 Likes

Mọi người sợ cú rơi đợt tháng 1/2022 trước, kẻ gần về bờ, kẻ ăn được từ đoạn đáy 6x lên bị cộng hưởng tâm lý bán ra, chia tiền bắt dần thôi ;)) Bình ổn tâm lý dần, đội bắt đáy nay khối lượng khá, nó chả bán sàn khi hàng về đâu mà các cụ chờ rơi sâu.