DIG hành trình đến 500k không còn xa!

lâu ko thấy ku em lên tích phân nhỉ

Ko cụ. Để chúng nó xuất hiện là dấu hiệu tạo đáy; phiên này chắc chưa. Vài ba phiên nữa chim lợn đông hơn, gào khóc nhiều hơn :wink:

Nhiều mã dòng bđs hôm nay sàn: Dig, ceo, ldg, nha, l18 & l14 (gần sàn) có biến gì thế nhỉ? Vậy mình chịu thua bác Đức rồi, chắc team bác đức nghe phong phanh tin gì, chứ cái này ko phải chỉnh kĩ thuật kkkkk .a e ai biết thông tin gì update hoặc giải thích giúp nhé.

3 Likes

biến cụ mày đi bẩn nhà này

Ai mà cũng cầm hàng ko nhả thì lấy đâu ra thanh khoản, cty lấy đâu ra phí thuế mà đổ vào mõm kk :grin:

9 Likes

Chả có tin gì cả, giống như đội đấy: chốt lời, sợ mất lãi… the end :wink:

Test lại để đi lên, thế thôi.

1 Likes

Ô nào bán sàn hôm nay là ngu rồi nhìn giao dịch thế kia mai chưa chắc đã nhúng xuống đâu có khi ATO xanh luôn thì nhục, sọc nay chắc gom gần đủ trả kho rồi.

2 Likes

t+ hôm nay bán hết ý mà may ra còn mấy ô để lại thôi nói chung là muốn giàu mà ko đủ tầm thì éo bao giờ có cửa giàu sang Thầy A7 nói quá chuẩn óc lợn mới bán cho chúng nó mua trả hàng

Các thánh t+ lại hiện về. Kkkk

1 Likes

Mày dám thề con mẹ mày chết kẹp oto nát đầu vì nói láo ko ku. ??

26 Likes

Cụ @Vice mở hồ sơ để ae theo dõi với ạ

Dm tụi bây lúc lên thì cười và hoan hô A7, khen này nọ. Lúc xuống 1 phiên thì đem ngta ra chửi. Bây sống cũng phải biết đạo nghĩa chứ. Bây ăn cho toác mồm rồi giờ không ngậm lại được hay sao. Những thằng Đầu tư như tụi bây có ngày cũng bị người ta hại chết

4 Likes

Nó chỉ sủa bậy thôi thầy ạ.

lướt lát bán đi xong lại kéo lên dm toàn thằng làm loạn cào cào

Profile của nick mình có cái gì đâu mà theo dõi, thi thoảng mình mới cmt mà chứ tầm này tạo nền mới đôi khi nó có những cú nhảy, ae nào đánh khéo thì trading còn ko thì ngồi im hoặc nếu đu cao thì nhặt giá thấp là đẹp này.

12 Likes

Ko thế bọn cty ck nó lấy đâu xiền nuôi bọn bốc cờ này cụ. Ai là người trả lương cho bọn này? :grin:

DIG nó tăng từ đáy 60 lên 90 một mạnh ko ngưng nghit, ngót ngét cũng 50%, bây h nó sàn một phiên thì cũng là hợp lý chứ sao, muốn chạy dài thì phải có nhịp nghỉ để rung rũ bớt T+, kết hợp với việc Ukraina hôm nay thì phiên sàn hôm nay là quá đẹp rồi. Sao cứ có mấy bạn cứ thấy cổ nó sàn là nhảy vào kêu up bô này nọ, chắc bản thân đã bị ác cảm vì mua đỉnh giá mà không quản trị tốt rủi ro nên cứ đổ lỗi cho lái up bô này nọ, Hãy về rèn luyên thêm bản lĩnh chứ đừng lúc nào thấy giảm là như chạm dây thần kinh tự động kêu Up bô

5 Likes

11 cây sàn đợt rồi mà vẫn còn trụ được, thì anh em nào đang hold DIG chả có vấn đề gì phải lăn tăn sau 1 phiên sàn hôm nay cả!

1 Likes

Ko những CL tromg pic nổi lên, con BH cũng đang gáy ngay ngoài kia, cuộc chiến chưa có hồi kết