DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Nhỏ ko học hành tử tế, lớn lên làm lều báo chim lợn cp kaka

Để tăng độ khó cho game, không chỉ chim lợn mà cả bọn truyền thông bẩn cứ rình rập Cp chỉnh là nó cắn, cắn trên mọi mặt trận,… A e bảo trọng kkk

1 Likes

Giờ đọc báo phải tỉnh táo lên bác ạ

18 Likes

Không có nút HAHAHA để thả cho bác =))

1 Likes

Nhìn mặt con Huệ Trắng nói thật trình chỉ như đứa lễ tân khách sạn éo hơn, nghèo rách đít cứ đòi bàn chuyện bds

3 Likes

Tôi thì lại thấy vui vì khả năng thứ 4 lại được gặp A7 :slight_smile:

1 Likes

Đọc media nhiều loạn chưởng. Có tin này ở thời điểm đó ae mới bớt hoảng loạn bán ra theo sọc, như vậy nhìn ở khía cạnh nào đó cũng là điểm tích cực. Hết hoảng loạn rồi thì để tự cổ phiếu nó cân bằng đi lên chứ PCT bắn hết đạn đến lúc cần mà hết đạn còn nguy hiểm hơn. Bên cạnh đó DIG cũng tăng một nhịp khá mạnh 50% từ 6x đến 9x thì chỉnh 10-20% cũng bình thường. Trừ những người nắm giữ lâu dài ra thì đương nhiên sẽ có không nhỏ những room khuyến nghị bắt đáy đánh T+, thậm chí có cả những người nắm giữ lâu dài họ vẫn nhăm nhe gia tăng tài sản nhờ vào những nhịp chỉnh thế này bán đi mua lại. Mỗi người mua DIG đều có mục tiêu khác nhau nhưng nội tại cổ phiếu tốt và xu hướng tăng thì không có gì phải lăn tăn cả. Tin PCT ko mua đủ hay Nga ngố bem nhau nó chỉ ảnh hưởng trong ngắn hạn. Chúc mừng các ae đã chốt lời thành công, chúc mừng các ae đã bán được giá cao mua lại được giá thấp hoặc sắp mua lại được giá thấp hơn. Với những ae đã chốt lời thành công xin hãy chúc ae tôi còn trên tàu đi được đến những hành trình mới chứ đừng chốt xong biến thành chim lợn chưa qua sông đấm b…uồi vào sóng

8 Likes

Tôi cứ tắt app rồi lên đây chém gió thôi.

2 Likes

Lưu tấm ảnh chỉ chờ có dịp để bình luận :rofl:

2 Likes

Lại là con mắm bạch huệ

Cụ nói chuẩn :wink: nhiều ông chốt xong lập nick mới ti toe làm chim lợn, sao nó hèn đến thế kkkkk

non

Nhà nước cũng đang phải huy động nguồn vốn từ quỹ đất dọc theo vành đai 3 TPHCM.
Cái thằng DIG nó đang có mấy trăm ha mà vành đai 3 cắt ngang qua thì không hiểu a e lo lắng cái gì luôn…Hay phải đợi con đường nó xuất hiện lù lù điện đóm đầy đủ, xe chạy vù vù rồi lúc đó mới yên tâm kkk

Trích “…Khai thác quỹ đất dọc Vành đai 3 là một trong phương án giúp huy động thêm nguồn vốn để các tỉnh thành bố trí đầu tư tuyến đường…

3 Likes

Tôi cho rằng anh Cường DIG đó dự kiến giá xuống vùng 60 là sideway một thời gian rồi mới bật lên, vì giai đoạn giữa tháng 10/2021 đến tuần đầu tháng 12/2021 cũng sideway vùng này. Do đó anh ta không mua ngay. Nhưng không ngờ DIG rơi xuống vùng 60 rồi bật lên ngay nên mua không kịp. Tại ngày 18/2/2022 là hết hạn đăng ký mua rồi, giá đóng cửa 91.5, tức tăng khoảng 50% so với dự kiến, nên anh ta không mua được hết số đăng ký. Anh này mấy năm gần đây đều mua vào không thấy bán ra, như vậy thuộc dạng mua tích sản.

3 Likes

Sang tháng cứ giá này lại ngon, có lương tôi múc tiếp. Sợ cái đầu bưởi, Bạch Huệ, Thái Phạm, Long Phan chấp một mắt, thiên thời không cãi dc đâu. Đợi nó vượt 125 tôi tìm từng thằng một tôi chửi. Thế nha, lão đi câu cá đã.

19 Likes

Thứ 4 A7 bơm oxy cho anh em. Tìm đâu người anh thiện lành như thế này.

4 Likes

Anh em có thiếu oxy đâu bác, muỗi mà. Kim chỉ nan chỉ có một, ae thiếu thì bật lại xem

3 Likes

Đúng bác, mình nói bác Đức cứng mà, nhưng do mình ko thấy tín hiệu chỉnh, vậy chắc do trình yếu hơn bác ấy :). Sàn 1 phiên ăn thua dek gì đâu, sàn 11 phiên mình còn chả quan tâm, phân tích chém gió chơi với mấy bác thôi kkkkkk

Ôi các bạn ơi, các bạn coi lại lịch sử dồ thị giá ấy, thì trước một nhịp tăng mạnh sẽ có một nhịp rũ sàn với khối lượng rất lớn không vì lý do gì chính đáng cả (trước do THM bỏ cọc và Quyết còi còn hnay Dig Ceo bị đạp sàn vài lần rất khó hiểu) và lệnh mút sàn toàn lệnh Cá mập rât nhanh thì đây được coi như khởi đầu của một vòng mới nhé.
cứ nhìn vĩ mô, bơm tiền và lạm phát khắc thấy thôi.

14 Likes

Nhịp này lại phải break đỉnh 125 à bác

2 Likes