DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Tưởng bác all in bank rồi cơ mà

Nói có sách mạch có chứng, khi mà lũ chim bé chạy mất dép là lúc mình quay lại nhặt

15 Likes

:+1: :+1: :+1:

1 Likes

IMG_20220221_171014
CII định giá 141k

1 Likes

1.3
1.4
Chủ tịch CII, nắm 400k cổ phiếu, còn 2 cổ đông lớn nhất là nhà nước, vậy họ làm cho các bạn hưởng ah? chỉ 2 tiêu chí này đã đủ loại CII ra khỏi rỏ CP đầu tư rồi, ông nào đầu cơ thì làm tý thui

4 Likes

E thấy bác nắm nhiều rồi mà giờ còn múc thì đúng là đại gia :muscle:, giá như CEO cũng có margin thì làm ít cũng đỡ.

2 Likes

Làm gì mà cay cú thế chú em. Thế nếu không về 100 tuần sau thì sao chú em?

Bạn qua room.CII đi nhé, nhầm chuồng rồi

1 Likes

DXG mô hình 2 đáy, dò dẫm đi lên sau đáy thứ 2, trong vài tuần tới cổ đông DIG CEO cũng có thể chứng kiến 2 cổ bay vượt các đỉnh lịch sử, trong quá trình đi lên thì rung rũ là bt thôi

1 Likes

Nói đúng ra là các ông vốn bé thấy giá dig ceo cao rồi nên k dám vào,các ông ko đánh giá được tương lai doanh nghiệp nên sợ rủi ro cao.thấy giá cổ phiếu dig tăng mạnh,cổ đông lại đông nên các ông gato.muốn lôi kéo sang ldg.chỉ nhăm nhăm vào pic A7 dựa hơi để PR.trong nhóm với nhau thì toàn nói xấu cổ dig.có bản lĩnh,có lực thì vào lệnh nhiều ldg của các ông đấy.sao phải sang đây pr chọc vào cổ đông dig làm gì.hay muốn chú A7 chú ý đến để phán 1 câu ngon cho ldg hả.

8 Likes

Ngủ gì hihi. Thích thì mua sóng đâu chứ mua bank tầm này ăn giải gì nữa

1 Likes
  • Bác A7 dạy bao lần rồi mà mấy bác ko thuộc bài, đi so cty vốn hoá 50k tỷ với cty vốn hoá 5k tỷ===> thằng trẻ con cũng biết LDG tuổi tí so với DIG.
  • Mua mảnh đất còn rẻ, tương lai sẽ đắt; DIG là đất nội thành còn LDG là đất hoà lạc. Đất hoà lạc cơ hội tăng giá nhanh hơn đất nội thành ko??
2 Likes

Bạn sang pic ldg pr nhé

2 Likes

Ok bác.

Dxg đã dẫn đầu bds vượt đỉnh ! Ceo dig l14 sắp tới vượt đỉnh vượt còn khỏe hơn dxg ! Ae chú ý Tất tay nhịp này thôi

1 Likes

TÔI CHỨ AI KAKA đó là thêm lý do A7 bảo chuẩn bị cô đặc có khi 2-3tr cổ 1 phiên

1 Likes

Ông cũng sang bên này à? Bọn bên kia nó khóa bố nó nick tôi rồi

Bác nhầm hàng r =)) bác Lãng khách hàng tay to đấy :slight_smile: mua mỗi lần ko dưới chục k đâu ;))

Hôm qua đến nay rầm rộ tin chị Thảo mua lại dự án đảo đại phước. Đảo này vừa đẹp vị trí lại ngon, có bác nào nắm thông tin giá và mở bán ko?

1 Likes

Dung roi bac, toi la lucthien Ben F kia
DIG dau gia Binh thuong, May DA nay DIG Nghien cuu va xay dung quy hoach cho VT ma. DIG trung thau la Khoi noi:)

8 Likes