DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Cũng là 1 ẩn số, quan trọng Hp có tiền và a Long có muốn làm ngay ko, bh lởm khởm vì chưa tập chung thôi, nhưng mình nghĩ HP thì đợi chu kì sau

1 Likes

Uhm làm nhanh thì may còn kịp vì giờ thủ tục pháp lý khó hơn trước rất nhiều. A Long làm thép 2017-2022 hưởng lợi thiên thời nhiều nên giờ có tiền mặt lớn, còn độ triển khai thì phong cách của anh chậm rãi từ tốn, ko ép tăng trưởng bằng mọi giá nên giờ làm BĐS ko biết anh có nhanh lên được không.

giờ muốn làm nhanh thì mua lại dự án thôi, còn không làm dự án mới phải đưa vào quy hoạch này kia thì 5 năm sau chưa thực hiện được đâu

1 Likes

Oạch Vol bé như cái kẹo mút thế này thì lại có kịch hay để xem rồi đây, Kẹo mút nhá các cụ

1 Likes

Ae chú ý .các dòng khác đang bị sút. Tiền loanh quanh về cổ đất thôi

57 Likes

Thấy bảo Slogan thời bơm tiền là rồi cái gì cũng " Đi vào lòng đất hết " Cụ 7 ạ … Kkkkk

1 Likes

55 Likes

a7 thơ hay quá kaka

Tiếng thơ ai động đất trời…
Tiếng thương như tiếng mẹ ru những ngày
Anh em nếu muốn ăn dầy
Làm theo Thầy 7 là thành công ngay

1 Likes

Giá này ko mua vài bữa nữa quỹ nhập vài triệu nó ủn lên giá 1xx lúc đó lại đua. Có chán k chứ. kkkkkkkk

MÚC ko nói nhiều

Anh quản trị tk, đừng MG nhé, đi đường dài

1 Likes

Xích thố nghỉ chân ăn cỏ thôi, no bụng phi tiếp.

Mấy ông cứ MG xong rồi đái ko ra nc

Nói chung Nga và Ucraina kiểu gì cũng phải xảy ra xung đột; thị trường việt nam cũng chịu ảnh hưởng thì thế giới; nên điều chỉnh là bình thường; ko phải xoắn. Nhưng đây là cơ hội tốt cho ae nào còn tiền múc Dig giá

Múc Dig giá rẻ do hoảng loạn

1 Likes

Nó cover thừa đủ từ bao giờ rồi. Dù đau đớn nhưng phải chấp nhận là sọc đã thắng chúng ta 1 bàn lớn, nếu không muốn nói rất rất lớn!

1 Likes

Có lẽ mai sẽ xanh trả điểm hôm nay. Nên bác mua cũng là hợp lí

Đảo chiều bjo; xung đột đấy liên quan gì đến Việt Nam; cùng lắm là giá xăng dầu. Mà lạm phát thì đất và cổ đất càng phi ác. Như cầu trú ẩn; nên múc ko phải xoắn

2 Likes

càng chiến tranh đất càng tăng. lạm phát ôm tiền làm gì các bác

1 Likes