DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Dầu tăng ác quá kkkkkk

Nhìn đây thì thấy lợi nhuận của DIG vừa lớn, vừa tăng trưởng nhanh, vừa tăng đều hơn LDG. Do đó nếu ôm dài hạn DIG thì yên tâm hơn.

3 Likes

Dòng tiền hình như đang rút ra, thấy ngành nào cũng đỏ loét, mỗi dầu tăng, mình dầu sao hút tiền hết nổi

1 Likes

Nga với Ukra choảng nhau rồi ớn cơm quá các bác

Mé thằng Nga, làm bay mấy trăm củ rồi, tình báo Mỹ nó phán đúng chứ

1 Likes

Mình nghĩ Nga nó sát nhạp 2 vùng tự trị ở Donbass xong, U cà từ bỏ bắn đạn vào 2 vùng này và ko gia nhập nato là ổn thôi, sẽ ko có chtranh qui mô lớn xảy ra.

Mẹ Thằng U là thằng ngu, giờ thì chết chưa mày, sang vn mà học tập các cụ VN làm chính trị, VN làm bạn với tất cả các nước nhé.

1 Likes

Nga Ngố bắn mấy phát lấy uy thôi kkk

Trong hiến pháp thằng U nó ghi rõ rành mạch là phải ra nhập liên minh châu âu, gia nhập Nato bằng được kìa, thì còn thằng hàng xóm Nga Gấu nó thịt cho, ngu quá ngu

Giờ thì ko phải lấy uy đâu, nó nã vào căn cứ quân sự rồi đó, bản tính Putin rất rắn, nó đập luôn đó

U cờ nó cũng nói tiếng nga, bản chất nó từ nga tách ra thôi nên nga nó có cớ. Tao là anh tao phải có trách nhiệm dạy thằng em. Thế giới đứng xem cho vui thôi vì chuyện nhà nó dây vào làm gì

Kkk

43 Likes

Nếu mà để ra nổ súng như này thì chính quyền U quá tệ về chính trị, Putin đã xuống nc mấy lần mà còn ko chịu hiểu vấn đề =.= hy vọng là bắn vài viên áp lực chính trị thôi chứ đánh nhau to thì cả thế giới loạn. Anh em dự đoán luôn nếu bem nhau thì Vnindex như nào? :slight_smile:

Chuẩn rồi thầy ạ. Cp rẻ lắm rồi

Làm 1, 2 phát rồi lại đâu vào đấy thôi.

Tụi nó bắn nhau để giành đất. Mà ở Việt Nam! Các bố sút cp đất đi. Lạy

Chú em vẫn full DIG chứ, có Margin ko? Ngồi cúng cho đừng đỏ nữa. Bây h đc giá gần tham chiếu là ok. Đừng mơ hết tuần về 100 (anh vẫn theo dõi xem hết tuần chú hứa sẽ về 100). Chơi CK phải bình tĩnh, tỉnh táo và biết tiến biết lui. Đừng cái tôi lớn quá mà làm khổ nhiều ng. Ko đua đc theo các cá mập (kể cả mất 70% họ vẫn ok - nhưng họ quản trị tốt nên thường đi trước mình).

Mịa ! Dầu tăng có 4% phiên làm cứ loạn cả lên. Đất bố đấu giá 1 phiên tăng 800% chúng mày còn bán sàn, bảo sao nghèo.kkkk

46 Likes

U chọn kiểu liên minh quân sự với Nato là zở rồi, đứng cạnh nước lớn mà ngả hẳn về một phía chống lại nước lớn thì lãnh đủ. Đấy là lý do tại sao VN éo tham gia liên minh quân sự nào hết, phải tự cường để nó ko dám đánh mình. Còn lợi dụng tất cả các bên để phát triển kinh tế thôi

2 Likes

U mà đc như VN thì a V đã ko phải bỏ chạy về VN :smiley:

1 Likes