DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Thôi mà. Ai cũng vì đồng tiền cả thôi. Các bác cứ nặng lời làm em lại buồn. Mai sàn e hứa không chim nữa. Vì các bác cũng hoảng loạn quá rồi. Mà thực ra tầm này sếp em cũng không hỏi em chim đến đâu nữa rồi. Vì phe bds đã thua đau, còn dài dài nữa mới phục hồi. Nên chúng ta có thể cùng thuyền, anh em thấy sao? Hihi

Con lợn này :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

1 Likes

Mày ăn cả đi

Cứ chim nữa đi :wink: đừng dừng lại, mọi người cảm ơn ông và sếp ông đấy

1 Likes

Loại rẻ rách, nhân cách vậy suốt ngày đi ăn xin thui

C hó cứ sủa ngựa xích thố l14 dig ceo cứ phi mã đại. Đoàn người vẫn cưs đi :rofl:

Sàn lại múc thêm sợ gì. Chim lợn nhiều làm gì nhiều người anh em

1 Likes

Thôi mà! Thực tâm e cũng mong nó đi lắm chứ, vì tỉ trọng hầu hết là con này mà. Các anh em Brocker cũng vậy cả thôi. Kể ra cổ phiếu lên thì chim lợn cũng vui vì tài khoản tăng. Chứ tầm này thua tha sấp mặt, chim cũng có vui vẻ gì đâu. Không có tâm trạng để kháy các bác nữa.

Mọi nẻo đường đổ dồn về đất
Hỏi ai giữ được mất nay mai
DIG kia tiến bước đường dài
Qua bao sóng gió dùi mài quyết tâm!

16 Likes

Vẫn múc đó chứ! E nay vừa ứng lương sếp, sếp cho luôn. Đang thắng lớn dòng P nên dễ tính lắm! Không thèm hỏi nay dòng bất thế nào luôn. Ông ấy bảo tầm này chả hỏi thì cũng biết là yếu lắm rồi. Haizzz. Làm em lại buồn!

TTCK đơn giản chỉ là cán cân cung cầu giữa tiền và hàng, Tiền thì anh Chính con bà Phủ in như tháo cống, Hàng thì đất đai thập kỷ ô tô cứ khan hiếm , vậy Nó phải tăng, CP BĐS và BĐS là bình thông nhau, mua cất tủ đi ngủ là giàu, thằng nào giữ tiền thì anh tặng cái lò hóa vàng sang U CÀ mà sưởi ấm

2 Likes

dòng P nó được hưởng lợi ngắn hạn của cuộc chiến. Nhưng dài hạn thì cổ đất vẫn là dẫn dắt. Múc dig thêm là hợp lý.

1 Likes

“Mua khi nghe tiếng súng và bán khi nghe tiếng kèn” - Rothschild, 1810

4 Likes

Mai Tranh dua mua DIG

1 Likes

Ha ha, nổ phết nhể; tưởng vẫn lân la hỏi mã bên mấy pic trading mà kkkkk

1 Likes

Đừng sử dụng văn từ vô văn hoá vậy nha, trên này có nhiều người mà

1 Likes

Bác nói quá đúng.

Lỡ các bạn đang lung lay muốn bán hãy nhớ lúc mình mua vì lý do gì nhé. Long Tân sẽ là con gà để trứng vàng .

2 Likes

Mình dân SG, nhìn Long Tân sau này đáng sống hơn Phú Mỹ Hưng

6 Likes

Sợ cứ quăng dép đi. Đây cứ đi nhặt dần vậy.

1 Likes