DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Kéo làm gì, sao phải kéo. Cứ đi ngang tích lũy đấy, thằng nào chán bán cho người khác vào

3 Likes

Là mày đúng không? :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

7 Likes

U23 việt nam vô địch rồi. Sang tuần lại phi tít mù

Chim lợn nhiều vào để đô đốc múc, gáy mạnh, kêu thật to vào

16 Likes

Ae chú ý ! Mọi việc đã xong chỉ chờ mở sòng ! Heheeee

3 Likes

Chất lừ Đô đốc :))

1 Likes

Chưa hiểu lắm bạn?

Dành cho ae nào sử dụng đòn bẫy nhưng bị chặn giá chặn room (cổ phiếu tăng sức mua ko tăng theo). Cho vay margin DIG 50% nguồn Margin ko giới hạn, ls 11%, ko có giá chặn, chi tiết inbox. Max là 50% nhưng Ae dùng 30-40% trong tầm kiểm soát gia tăng lợi nhuận là hợp lý. Xin cảm ơn.

Đô đốc mạnh nhỉ. Vẫn múc tiếp à. Sao ko để thứ 3 hàng về múc thêm.

Đúng con ■■■ rz01 gì đấy rồi ;))

Theo 7 nà giàu

Thật buồn nếu tao lại phải chung thuyền với con súc vật như mày….

8 Likes

Sáng nhổ chiều liếm thì giống linh cẩu

Mày ẩn hồ sơ vì sợ người ta thấy bản chất hả.
Được ăn thì thầy thầy sư phụ, lỗ tí thì chửi loạn người ta lên khắp các pic.
Hèn như thế thì có tiền nên gửi tiết kiệm. Chứ có đổi avatar, ẩn hồ sơ thì ai cũng biết mày thế nào. Bắt chước kẻ khác xoá nịck cũ, lập nick mới mà làm lại mày ạ

5 Likes

ở cái pic này này toàn lão thành cách mạng của DIG tốt nhất có cầm Dig thì share cái gì nó tích cực thấy hay và post lên chứ đừng kể lể bôi xấu muốn đánh giá ý kiến trái chiều này nọ .Ý kiến trái chiều lập pic khác phản biện thoải mái .Làm người tử tế ko muốn lại nhận mình là chim lợn kiểu ỡm ờ để bị chửi hả cu Kk

3 Likes

Mua bán cổ phiếu thì là quyền công dân nhưng về tư cách đạo đức thì cái thằng xúc vật sáng nhổ chiều liếm đi tung hô rồi chửi thầy như hát hay đấy ko phải là người nữa mà làm c.hó cũng ko xứng Kk

2 Likes

So sánh với ■■■ làm gì tội nghiệp loài ■■■

2 Likes

Kể cho ae một câu chuyện, mấy nay đi đâu người ta cũng nói tới chứng như bđs. Về văn phòng mấy ae trong cty thấy tôi chơi quay sang hỏi và rồi người lên HN ký hợp đồng với cty ck, người thì đang ký online và rồi lao vào như thiêu thân. Lúc thị trường đang lên múc mã nào cũng kiếm đc vài %, hăng máu. Vụ THM và a Quyết còi xanh mặt, sàn chạy hết ko dám mua, quay sang hỏi sao a ko bán? Mấy nay thị trường hồi em mua đc ko a? A chịu.

1 Likes

Cụ 7 bảo rồi tư duy đốt nhà người khác ko giàu đc đâu. A Cường stock “đủ tầm tiền sẽ đến với ae”

1 Likes

Ơ con cờ hó