DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

:laughing:
Thôi về nhà ko ở đây bị chọc quê xệ quá chị
Kkk

anh nhìn Nhân tướng học chuẩn quá

2 Likes

Pic này hay quá có cả thầy tướng sô, phong thuỷ! Haha hay quá vui suốt ngày

Xem cho chị đại bao giờ gặp lão đại bác ơi

2 năm nữa ae chốt nửa nav dig theo mình sang ucraina thu mua sắt vụn ko

hihi, thanks bạn.

1 Likes

Từ ngày công tuyền bảo cắt CEO ko nghe CT nữa. Hô sóng toàn hụt. Vẽ chart linh tinh. Chỉ có A7 mới đáng theo

1 Likes

CT ptkt thì pt thế nào đc cổ của A7. Cứ yên tâm múc rồi đi chơi bác ơi. 10 năm sau có nhà lầu xe hơi du thuyền các kiểu

1 Likes

đừng nhắc tới thằng Tuyền mõm, ối dồi ôi mồn toàn cứt, nhắc tới là lại mắc ị…

1 Likes

Cp khuyến nghị toàn dựa thầy A7, ăn theo nói leo là chính. Chỉ cần theo A7 là đủ rồi

2 Likes

Họ dùng ptkt nên nói vậy cũng ko có gì bác ơi. Ng đầu tư khác. Ng chơi kt khác. Mỗi ng mỗi tính. Phù hợp phương cách khác nhau. E chỉ nghe mình thôi. À quên nghe cả chị đại nữa :rofl:

Thầy A7 thì dạy theo thiên thời, giá trị doanh nghiệp. Trò đi vẽ chart phán linh tinh xấu mặt thầy

ptkt chỉ làm đau đầu thêm thôi! đầu tư là phải thoải mái chứ mấy cái sóng đấy bỏ đi :+1::+1: tiền bạc của mình phải đặt vào doanh nghiệp, chứ nghe mấy cái sóng đấy thì bán nhà.

2 Likes

Sóng là quá khứ, ngồi phán sóng khác gì tài xỉu đâu

1 Likes

Ae ko thể đả kích ng dùng ptkt đc. E theo đầu tư nhưng trung lập. Ko chỉ trích ai. Tất cả do mình thôi. Ptkt cũng có ng giỏi. Mình nên tôn trọng họ. Còn e tích sản chả cần đồ thị làm j cho mệt

4 Likes

dù có phân tích kỹ thuật ntn thì tất cả cũng chỉ là dự tính, dự đoán, theo tôi thì cứ DN làm ăn đàng hoàng, CT quan tâm tới cổ đông, có người hướng dẫn chỉ bảo đàng hoàng ko vụ lợi thì sẽ thành công. Tất nhiên cũng cần phải biết chút ít về kiến thức phân tích và bãn lĩnh khi chơi, giàu nghèo có số cả.

Thầy cũng đang ôm hàng DIG từ năm 2020 :)))

1 Likes

Hình như a có xem clip hay học về Nhân tướng học của Thầy Trần Việt Quân đúng không, cách nói diễn đạt y chang luôn

Bác xem nhân tướng học giỏi vậy xem chỉ tay luôn giúp e đc ko.tay e có 2 đường thôi.k biết thiếu đâu mất 1 đường rồi

1 Likes

Kkkk, trước tớ có coi sách, sau này gặp anh Quân. Thấy đúng bạn ạ, đặc biệt là khi nhìn người trên 40 tuổi. Tớ làm kinh doanh nên hay nhìn tướng khách hàng để hợp tác vì trong kinh doanh nó dính đến công nợ. Tuyển nhân viên nhìn tướng để phân việc. Đầu tư nhìn tướng lãnh đạo v.v… Nó ko đúng hết đâu nhưng khá chuẩn đấy.

1 Likes