DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Quá tuyệt vời Sếp ơi!
Thủ Tướng còn phải thân chinh đi sang nước bạn kêu gọi đầu tư, hỗ trợ mà mấy con sâu ở nhà cứ “quằn quại” phá hoại thị trường vốn.
Cẩu đầu trảm chờ lệnh…Khai đao… :exploding_head:

1 Likes

Nhân nghĩa chi cử, yếu tại an dân. Việc nhân nghĩa cốt ở an dân, quân điếu phạt trước lo trừ bạo. Chính phủ kỳ này đc lòng dân thì kinh tế vn sẽ hóa rồng,lắng nghe ý kiến của dân, quyết tâm xây dựng thị trường lành mạnh. Cơ hội đổi đời cho ae đầu tư giá trị vào doanh nghiệp là đây.

Bỏ cái tai xuống bà chị ơi. Chụt :smiley:

1 Likes

Em cũng còn trẻ em học môn này trước tiên là thân tâm,sau đó em thấy nhân tướng học hay nói lên 1 phần số phận tính cách con người đối diện, nhờ biết nhận diện như vậy để chọn bạn mà chơi chọn đối tác làm ăn công việc, chọn bạn gái, chọn người để theo học tập… bởi vậy e mới chọn đc 2 vị thầy A7 và Thầy Quân để theo đó a

28 Likes

Bảo chị đại xem cho có hợp ko là đc bác ouw :star_struck::star_struck::star_struck:

Vừa tắc đường hàng tiếng đồng hồ vừa ô nhiễm sợ thật Thầy ạ, đất ven giờ là vua

279170549_713964449845104_7191124972506115055_n (1)
Nhận hàng bác ơi

1 Likes

ngày 24.6.2021, ông Trần Văn Dũng, Chủ tịch Ủy ban Chứng khoán Nhà nước, giải thích lý do chậm triển khai chủ yếu do nhận thức. “Bởi lẽ, nhận thức là một quá trình, ngay từ khi đi vào hoạt động thì bản thân chúng tôi cũng như các nhà kinh tế nắm rất rõ về thị trường nhưng cấu phần công nghệ của hệ thống chứng khoán thì dường như chưa ai nắm rõ”, ông Dũng nói.

HCM kẹt xe kinh khủng thầy ơi

3 Likes

Đúng rồi bạn. Bạn bị khuất đường trí đạo và đường vận mệnh. Bạn có đường tình duyên nó rất khác, nó rất mạnh mẽ nhưng đôi khi có chắc trở, thật đấy. Bạn chú ý sức khỏe nhé, đặc biệt sau 50. Bạn làm ăn có gặp chắc trở đúng ko? Bạn chú ý những trò cá độ, cờ bạc nhé. Bạn tham khảo thôi. Mình xem nếu thấy mình chỗ nào chưa tốt để mình sửa lại cho tốt chứ ko phải để sợ. Chỉ cần tâm mình đổi thì một thời gian sau tướng cũng sẽ đổi.

Tình duyên e lận đận.chưa có mối tình thực sự nào cả.còn cv thì đúng là khó khăn nhiều.còn cờ bạc cá độ thì e k chơi.cảm ơn bác nhiều nhé.chúc bác sức khoẻ ak

1 Likes

cầu vào ceo tốt quá, xanh trước dig

Bạn chú ý chăm sóc sức khỏe và đầu tư học thêm chuyên sâu các lĩnh vực mà mình thích, sau đó có thể tìm hiểu thêm các lĩnh vực khác nếu có hứng thú.

1 Likes

Bác phán e xin mấy câu đựơc ko. Kk

Tay này là tay điền ông, ngón dài ngón ngắn chứng tỏ lúc tán gái hay lươn lẹo, tán nhiều cô một lúc, mỗi cô 1 văn.

1 Likes

Haha. Thế tay bác các ngón đều nhau ạ. Kk

Không, cũng ngón dài ngón ngắn… a e giống nhau mà kkk

1 Likes

Ở kìaaa

7 Likes

Ủa cái động này hết việc làm rùi sao h ngồi ngắm tay nhau vậy?

1 Likes