DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Bác lại đc đi xõa. E phải chuẩn bị mai đi cày để có xiền múc dig​:star_struck::star_struck::star_struck:

1 Likes

Thị trường phải có Long - Short thì mới vui chứ.
Ai cũng đầu tư thì ai chơi chứng khoán nữa
Tôi cực kỳ ủng hộ các ae phái sinh
:grin: :grin:

Các dự án ở HCM cứ ra hàng là cháy. Lực cầu quá lớn, trong khi cung nhỏ giọt

15 Likes

thầy bảo Chủ tịch om Long tân 8 năm nữa bán, để hứng tiền lúc đó đất 5 tỷ/m cho đã đời, ăn phải thế mới đã. Giờ bán dự án tỉnh lẻ thôi

1 Likes

Cung thiếu và thập kỷ o tô tới gần, hãy nhớ về dự báo của A7 vài năm trước nay đã trở thành hiện thực.

4 Likes

Chị đại toàn bơm đô ping thẳng vào ven mà ae còn sợ thì cũng chịu. Múc tất tay. Ngày vinh quang ko còn xa

2 Likes

Lập pic mà hô chứ bạn ei đây nhà người ta

Ko biết sao chứ đất đang đứng hình nhé. Thậm chí giá có giảm. Sự thật mất lòng…

Ko rõ chỗ bác sao, em mới đi mua đất đây, đầu năm rao 2ty1 em ko kịp mua, mới mua lô gần đó cuối tháng 4 đây giá 2ty4, bác chỉ em chỗ giảm giá xem thuận tiện ko để em ôm luôn

1 Likes

Mấy ông đéo múc đất lẫn cổ đất đều bảo giá đất giảm và cổ đất ảo

1 Likes

Nó còm vớ vẩn ấy, ngáo ngơ đó

1 Likes

Đất ảo quá nhỉ, toàn tranh nhau mua, làm cho mấy ông chưa có đất có nhà tâm thần mẹ nó mất

5 Likes

Cứ mua mua bán bán nghĩ là ăn được, tối ưu lợi nhuận được, nhưng về lâu dài không bao h ăn được những người ôm lâu.

1 Likes

Trong lúc này đừng so sánh đất nền với sản phẩm dự án.
BĐS vùng ven HCM HN chỉ chững lại chứ giảm có bao nhiêu. Năm nào đến giữ năm chả chững, cuối năm lại bùng nổ

1 Likes

Lúc nó lên 80 nó báo cáo với bẹn yên tâm :disappointed:

1 Likes

Bây giờ lộ rồi nhé
Đám chym lợn chúng m cùng một lò ra nhé, hô một phát cả đám bu lại đốt nhà chị m. Hãnh diễn lắm, Room A3 à các bạn?

5 Likes

Cú sập trước Tết có quả kèo dig ko lên dc 100 đấy cá 1 tỷ mẹ thằng môi giới vps cá khi nó lên 100 lặn như nhà có bố chết đấy

2 Likes

Mà thôi ko kì vọng bẹn quan tâm làm méo gì :unamused: đi mà làm việc khác có ích ra tiền hơn mà sống

À thế à, vô công rồi nghề :rofl:à mà cho hỏi chim cp nó có lên hay xuống dc ko

1 Likes

Bạn trả lời làm gì cho mệt vậy?