DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

CEO DIG tạo đấy thành công rồi anh em , nay DiG vượt 57.9 là bay vượt luôn thôi !

1 Likes

DIG CEO hai cổ đầu đàn dòng bđs, chu kỳ này nên đầu tư giá trị, tránh t+ mất hàng như chơi, với t+ 99% là chết sau 1-2 năm, nộp cho mấy ctck vớ vẫn dẫn dắt dòng tiền lung tung !

1 Likes

Thằng rảnh vl, tao thấy mày la liếm suốt rồi nói kháy anh em bố khỉ

Bác @Pingsu đang nắm DIG và CEO (đã xô tk bên room 500k) trước tết, cũng mua tbg nhưng cũng ở mức cao nên tâm trạng cũng chán nãn, các bác thông cảm.

1 Likes

Bác dễ lừa thế, nó bịp đấy, hỏi đểu a7 mấy lần rồi, các bác ko phân biệt đc chim lợn giả dạng thì để e làm trưởng ban phòng chống chim lợn cho, cứ con nào có mùi chim là e ping các bác cho chúng nó hốc cờ

2 Likes

Chuyên mục vtv giao thông.
Hqua là hn, hnay e cập nhật hcm nha quý dị :laughing:

1 Likes

Hôm nay phiên giao dịch cuối tuần, chúc các bác ngày mới vui vẻ, giao dịch phát tài nhé!

11 Likes

Chắc cutloss rồi chứ gì, chán nản ko ai đi hỏi kiểu đó, người đu cao hoặc là chả muốn nói hoặc là lên đây cần tiếp oxy chứ không phải thế

Bác ấy mới mua thêm CEO giá 39 cách đây 3 ngày

1 Likes

Mình dự đoán hôm nay và tuần sao sẽ XANH TÍM nha.
Lý do: 1. Tâm lý nđt đã vững. 2. 100.000 tỷ đang treo trên tk ctck. 3. Hầu hết cp chiếc khấu trên 50%. 6. Chính phủ có giải pháp làm nđt tin tưởng hơn. 7. Đặc biệt phiên hôm qua tăng 0,88% dù gặp bất lợi ( bắt bớ, đáo hạn phái sinh , DJ và T3).
Các bác cho ý kiến thêm.

1 Likes

Dig ceo của để dành.!!

2 Likes

Vẫn phải tbg miệt mài để có ngày về bờ chứ. Đầy cổ đông bị đập cho tới 2 phát nhưng chỉ còn cách tbg chờ thời thôi, chỉ là 90% hoang mang hoảng loạn chứ không vui vẻ như trên pic này. Nên em muốn tham khảo ý kiến các bác xem niềm tin ở đâu ra mà dữ dội vậy ạ!?

1 Likes

Hôm qua tăng 0.07% bác ơi, vừa đủ thị trường xanh thôi. Nhưng cái quan trọng là đối với thời gian cách đây 1 tuần, với lượng tin xấu đó thị trường dễ đi 5-60 điểm nhưng phiên qua vẫn cầm cự được mốc 1240. Điều đó cho thấy thị trường vào giai đoạn tin xấu cũng không giảm được thêm, tin không quá tốt cũng đủ cho động lực tăng điểm

1 Likes

hồi trước cmt ở pics khác là “Đừng tin ai hết,hãy tin chính mình” giờ tham khảo để làm cái gì ?

Kể ra cũng đúng.

^^

1 Likes

Múc húc xúc

Niềm tin tự đi mà xây tìm hiểu tích luỹ, chứ ai khơi khơi cho mà hỏi. Có mỗi câu hỏi hoài :))

1 Likes

Đúng rồi e

Niềm tin ở giá trị doanh nghiệp DIC vì mình đã 2 lần đến DIC Long Tân, thấy được giá trị các dự án của DIC khu vực phía nam và đặc biệt nữa từ con người chủ tịch

2 Likes