DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Hàng xịn ko cần hô hào.
Hữu xạ tự nhiên hương thôi anh. ^^

Ông này nói năng bất nhất. Ko ai cấm mua bán cả. Nhưng bán xong nói xấu, mua lại nói tốt. Nói chung nên xem lại tư cách.

1 Likes

bán lúc giá 2x vẫn ngồi cay ah, vào đây cắn xé miết

E vấn mua tbg miệt mài mà. Giờ thì CL cũng có còn đâu, toàn cổ đông dài hạn chém với nhau thôi. E ngẫm buồn quá nên vào troll các bác tí, chứ vùng này mua thì chỉ 5% dám mua nên thanh khoản thấp, còn nên 1xx thành “siêu cổ” số đông lao vào thì lại đu đỉnh ngắn hạn mất thôi. Hí hí

2 Likes

Giá đất khắp nơi tăng tưng bừng ae nhìn đống hàng nhà DIG chủ tịch đang ủ có giống như kho bom hạt nhân không? Giờ này chưa bán vội đợi khi nào cực thịnh mới bán nhé các bác!

2 Likes

Đã đầu tư ai cũng mơ giàu sang điều đó hiển nhiên, còn hỏi dig bao giờ về 80-90 cứ như trời sập ấy thì đầu tư cái gì. Trước Tết mình vẫn nhớ vụ kèo dig ko bao giờ về dc 100 , chỉ 1 tháng sau nó về 100 lại ko thấy thằng phó phòng vps hiện hồn . Túm lại ko hi vọng mơ ước thì sút kể cả lỗ đi làm việc khác

1 Likes

Vành đai 3 Tp.HCM đã sẵn sàng triển khai. Tốt quá rồi bà con ơi

15 Likes

Ngày mới vui vẻ.

1 Likes

Cụ thể Vành đai 3 nó có lợi như thế nào với DIG e ?

1 Likes

Trên đầu topic em có đề cập đấy, anh kéo lên xem lại nhé

3 Likes

Anh em nắm DIG theo tôn chỉ " hở là mất, cất là giàu"

6 Likes

còn tiền là mút.hết tiền ngồi im.lim dim hưởng lạc.kkk

2 Likes

ok em
" vị trí đất của Long Tân - Đại Phước em có nói lúc trước là tương lai cầu Nhơn Trạch (vành đai 3) được xây dựng thì còn đẹp hơn cả Izumi by Nam Long, Aqua city trên Biên Hòa.
Long Tân sẽ kết nối Trung Tâm Quận 1 và sân bay Long Thành tiện hơn và nhanh hơn so với Izumi phía trên."

Thế DIG thành khủng Long à !!! (580 ha kết nối Q1 TPHCM bởi Cầu Nhơn Trạch - thuộc dự án Vành đai 3)

1 Likes

Theo chị đại đến cuối con đường :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

Cút

cứ lúc cỗ dọn đến miệng thì thằng em lại chê, lúc đỉnh ngắn hạn thì thằng em hô vào, số thằng em mãi nghèo thôi

Biết thế nào là downdtrend không cu ? thế nào là điều chỉnh không cu ? cái này phải mang tính chu kỳ 10 năm đó cu !

Tao nghe A7 chứ đéo nghe mày ok ?

Khủng long giờ còn đâu nữa! thành voi thôi!
Vấn đề là nó mất vài năm nữa nên có nhiều người chưa nhận ra.

1 Likes

Nếu lập luận của người lạ thì ta còn châm trước, coi đó là phản biện trái chiều, còn trao đổi. Với nick : phucthu này sao các bác còn tranh luận? Gắn cờ thôi nhé!