DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Mấy thằng ptkt a chả cần tranh cãi. Vì tao đếch tin chúng nó kiếm đc tiền. Còn cũng ko chê bai gì. Chỉ thấy mày ko phù hợp ở nhóm đầu tư mới đuổi về

Bạn không tin ai đó kiếm được tiền thì tùy bạn. Việc thô lỗ đuổi khách của bạn là không đúng!

1 Likes

Nay lại đến thiên tân bán

1 Likes

Đọc lại đi bạn, tin cũ , 2021

1 Likes

Bác nhìn cái thấy của mình để đánh giá cái thấy của người khác! Chắc méo gì bác đã đủ trình như họ để mà hiểu cái thấy của họ! Bác nc thiển cận bme!

2 Likes

nn

1 Likes

Thôi cái gì ông nghe đc thì nghe; cái gì ko nghe đc coi như điếc cho xong ông ạ. Cái quan trọng là nhỏ lẻ bây giờ phải đoàn kết đồng tâm. Các cao thủ phải thêm nhân hoà chứ cứ thế này thì ko bền đâu. Tạo lập nó cho vài phát lại tiếng kêu khóc ngút trời.

1 Likes

Ptkt thì nhìn thấy cái gì hả con giời

Đọc lý thuyết Dow đi! Dùng cơ bản để chọn cổ. Dùng kỹ thuật để tìm điểm mua bán. Thằng đéo làm đc lại quy chụp cho rằng tất cả mọi ng đều đéo làm được giống mình thì bác mãi là con gà con không bao giờ lớn.

3 Likes

Tao chỉ cần bài thiên thời thôi. Bọn mày cứ kháng cự hỗ trợ ăn 3 xu lẻ chết toàn cú sâu. Nhịp rồi chưa tỉnh à cu

Giời bảo : Nhìn thấy con diều hâu nó đang lao xuống!

Nếu biết cư xử sai thì nên nhận.
Nếu chưa nhận thấy cư xử thế là sai thì im lặng mà suy nghĩ.

Rồi ai cũng đến lúc phải tự đi trên đôi chân của mình! Hi vọng lúc đó chân bác k run lẩy bẩy mà đái mẹ ra quần!

3 Likes

Đừng nên nói triết lí khi chưa đủ đẳng cấp nhé

Tôi đang nói thẳng vào cách cư xử của bạn. Không nói triết lý.

A nhân 10tk. Chia 5 tk thường xuyên. Chưa biết sợ là gì. A lúc nào cũng full cp. Kể cả lúc 650 đ nhá. Bọn mày ko biết gì thì đừng nói. A chọn cp xog là điếc

thời cơ đến rồi vượt đỉnh thôi

Cách của tôi là chỉ ng đầu tư hiểu. Còn bọn lướt lát nó chối tai

Rồi rồi! Bác quá giỏi. Em khâm phục bác lắm ý. Kakaka

Ko cùng quan điểm. Thôi ko nói

Về phương pháp đầu tư của bạn tôi không có ý kiến gì vì tôi cũng có suy nghĩ và làm theo như thế.

Tôi chỉ nói về cách cư xử của bạn. Thô lỗ đuổi khách khi họ vào nhà là không được.