DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Thong dong ae.
Nay 2 con vợ đều nét như NGỌC ZINH….

14 Likes

em thích câu này của bác

Nay TT íu quá, penny ổn nhưng quá íu như này sợ sắp chỉnh…ko có tiền để đẩy nữa

20 Likes

lần này bắt chuẩn phết đấy ông Upbo ạ, chứ không như lần trước, cứ nhăm nhe bắt đáy kkk

A7 vừa cao thủ lại vừa tử tế, là số 2 không ai là số 1!. Dần dần sự tử tế của A7 là niềm cảm hứng và truyền lửa và lan tỏa điều tốt đẹp cho các cao thủ khác trên F247 này đó ạ, đó là điều anh em trẻ đầu tư chân chính rất cần! Thanks bác nhiều lắm

4 Likes

Bố thằng ngáo :rofl::rofl::rofl:

Mấy trăm thằng theo nó cũng ngáo ngáo ngơ ngơ như vậy.k biết ở ngoài có nói chuyện như trên này hay ko.chứ nói như trên này thì 1 là cho vào trại thương điên 2 là bị ăn chửi.

Bác Boka có bài phân tích giá và khối lượng hay đấy! Nhờ bác mà em lại được thông não!!! Tuy nhiên em sẽ mua gia tăng tích sản dài hạn tại các nhịp chỉnh khiến giá cp rẻ như mớ rau chứ k bán ngắn hạn giống bác! Hi

2 Likes

Quan điểm của chúng ta là chống chim lợn. Không chống lại những ai có luận điểm trái chiều bạn nhé!.

Chúng ta chỉ chửi những nhân cách bán xong thì nói xấu cổ phiếu, mua rồi thì khen.

Tôi chửi nó làm gì. Chỉ nói vui thôi. Vì quan điểm nó hài thôi. Vì nó đánh ptkt còn sĩ diện

Dừng chân, đã bác!

Về động đi. Ở đây nói mua bán lại gạch đá đầy đầu đấy :rofl::rofl::rofl:

Đầu tư hay đầu cơ là hai trường phái không thế thiếu trên thị trường. Không vì là ta theo trường phái đầu tư mà chê trách người theo trường phái đầu cơ. Boka là nhà đầu tư đáng khâm phục. BoKa có những tính cách mà tôi và nhiều người quý mến. Bạn ấy xứng đáng được tôn trọng ở đây!

Bình tĩnh đã bác! Chấp làm gì mấy thằng hèn hạ chuyên dùng nick ảo đi tỉa đểu! Bọn nó còn k bằng loại súc vật!

1 Likes

Nơi đây cũng như bên đó. Ka đừng nhầm giữa một người nào đó mà đánh giá là tiếng nói chung nhé. @Boka

1 Likes

Ae bên này có những người hơi tiêu cực ka à, thôi bỏ qua đi

5 Likes

Vtv giao thông.
Em xin cập nhật tình hình giao thông hcm chiều 20/5/2022 tại đầu cầu hàng xanh ạ

Ae diger chúng ta ko nên tiêu cực như vậy chứ, những loại chim lợn bất chấp, rẻ rách thì cắm cờ, còn những người có góc nhìn chia sẻ hay ae nên có cái nhìn đa chiều hơn

3 Likes

@Boka, bên này không có người đun nước pha trà.
Bia với anh em đầu tư DIG nào!
Zô…