DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

A3 đầu tư theo giá trị doanh nghiệp, nắm giữ dài hạn chứ có phải lái đâu mà lùa giá lên giá xuống. Cộng đồng thì chủ yếu là chia sẻ kiến thức còn thành viên trong đó đủ các thành phần kiểm soát làm sao hết. Khôn sống dại chết thôi. Chọn lọc thông tin

A3 chim lợn DIG khi nào vậy cô bé. Cô thử đi hỏi khắp cái ao làng Việt Nam xem, có ai theo A3 mà máu chảy đầu rơi chưa. Toàn x10, x100. Loại x3 tài khoản ko thèm đếm.

1 Likes

Người giỏi PTCB, nhưng họ không nói với bạn là họ dùng PTKT để làm gì? Mua bán như con thiêu thân không phải ý kiến hay. Mặc dù có thể bạn chọn đúng siêu cổ.

2 Likes

A3 là người giúp ae có sự kiên nhẫn trong đầu tư, múc, xúc dig 5x-6x chứ ko fomo 1xx.

2 Likes

Đội A3 ôm rất rất nhiều DIG vùng 2x, 3x và mới nhất là 4x, 5x vào sẽ đồng hành cùng doanh nghiệp đến hết chu kỳ, nhưng không fomo, chấp thị trường, kể cả ngắn hay dài hạn

2 Likes

Ai ko hiểu thì mất hàng thế thôi, đầu tư mà để ng ta dọa đến mức chạy mất cả dép thì ko đủ tầm để giữ hàng đâu!

Tổng 3tr nhé. Xong rồi

26 Likes

Cổ khỏe thì bán 3tr chứ 30tr vẫn phi nhé.Nên nhớ Pyn bán hơn 30tr CEO vẫn từ 40 lên 100.

1 Likes

Em gái ơi anh nhìn qua là anh biết trình em còn gà. Để anh nói em nghe team A3 ôm cực nhiều DIG và đang ôm thêm. Team A3 đầu tư và đồng hành cùng doanh nghiệp lâu dài chứ không phải lướt lát. Khi phát biểu làm ơn tìm hiểu kỹ nhé em gái

13 Likes

Đấy thấy chưa, lúc đầu team nó bảo bán 1tr8 xong hết r, giờ bị ae nghi ngờ quá, k giấu dc nữa mới dám mớm tin bán 3 triệu :joy::joy:, còn bán hàng chục triệu nữa, lúc cổ đông nhận ra thì dig đã về 2x

3 Likes

Đợt giảm vừa rồi là do thị trường chung xấu + Ông Minh Him Lam bán như phá mả. Nên DIG không tránh khỏi giảm sâu.

Nó tăng nhanh rồi thì ắt phải điều chỉnh mạnh để kích thích lòng tham, tạo cầu mới. Cổ tốt thì cứ ôm. Các bạn nên học A3, không bao giờ hô hào anh em mua đu đỉnh, kể cả ngắn hạn.

3 Likes

A3 ok, k như team 7 ceo 100, dig 120 vẫn hô hào ngon lắm

2 Likes

Hóng xem chủ top phản biện thế nào. Hay lại auto gắn cờ.

Bạn chủ pic chưa tìm hiểu rõ A3 là ai, như nào đã vội vã đưa ra những câu vội vàng, thiếu dẫn chứng…

A3 là cụ nào thế bác

Ở đây anh em phần lớn cổ đông dài hạn của DIG nền cũng không làm căng vấn đề. Chỉ lưu ý, khi đánh giá ai thì phải có bằng chứng rõ ràng. Tránh gây hiểu nhầm.

Ai nói với bác là PTCB không có phân tích quá khứ vậy?

Tập trung vào doanh nghiệp đi các cụ. Không khuyến nghị các hình thức công kích người thứ 3 mà chỉ đả CL thôi nhé.

1 Likes

Tham khảo thôi

1 Likes