DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

A3 đánh giá rất cao dig nhưng khuyên anh em không fomo ở vùng giá cao. Nếu ai theo dõi A3 và làm theo thì giá vốn Dig sẽ đâu đó 6x thôi bác.

Mục đích cao hơn nhân cách, tự nhiên đi gắn mác cho người khác là CL rồi gắn cờ này nọ

Với một cổ phiếu tốt như DIG thì rất nhiều đội nhóm ôm đầu tư dài hạn. Đều chung thuyền nên không đã kích lẫn nhau tuy nhiên khi nói về một ai đó nhóm nào đó cần tìm hiểu kỹ rồi hãy nói. Thân!

7 Likes

Ae hơi xa đà vào câu chuyện này! Tôi thấy A3 chẳng bh chim lợn như thế! Có thể một số người trong nhóm. Trước cũng có thằng theo A7, nhưng lên 100 thì sút rồi quay lại chim chóc, số ấy nhiều. Ae nhìn vào doanh nghiệp, mua bán thì kệ thiên hạ thôi. Ko quan trọng.

1 Likes

éo nào một đống nick mới lập ra vào đây vậy :)))),chắc cùng 1 thằng lập

Một team đó bạn. Không phải 1 người đâu.

Không đu khi giá đang tăng nóng bác nhé. Còn kỳ vọng cao mà giá đã tạo mặt bằng ổn định thì múc.
A7 cũng không hô hào ae phải đu, ai muốn mua A7 cũng nói tự cân đối, có thể chấp nhận chỉnh giảm thì múc.

1 Likes

Chắc có nhóm chat nên share ảnh vô thành ra nhiều anh bu vào -.-

Ko phải xa đà bác ah. Đáng lẽ đây sẽ là 1 topic rất chất lượng nếu như bạn chủ top ko đả kích cá nhân. Theo bác 1 cp tốt thì cl nó sẽ giảm. Hay là HL, thiên tân nghe chim lợn mà mang cp ra bán. Hài ko?

Tôi hỏi anh A3 có bảo chim lợn DIG hay không?
Trả lời sai trời đánh nhé =))

3 Likes

Bạn cho chứng cứ xem?

1 Likes

Bẳng chứng đâu không vú trời đánh nhé!

Vì sao tôi chỉ đích danh vì tôi biết. Đừng giở trò hèn chim lợn mua được giá thấp. Uy tín mất một lần rất khó lấy lại

6 Likes

Bằng chứng đi sao dài dòng thế!

1 Likes

Riêng cái việc nhóm có vài k mà nói khống lên cả chục k là đủ hiểu rồi.

Bạn đọc pic DIG hành trình của một siêu cổ phiếu của tôi chưa?

1 Likes

Tôi chả cần đọc. Tôi chỉ nói sự thật là A3 bảo trong ■■■■■■■■ bảo CL để mua giá rẻ thôi.
Tôi hỏi có hay không thôi, đừng lòng vòng

4 Likes

Nói phải có căn cứ bạn! Mình chẳng biết A3 là ai, và TK cũng chỉ có 1cp duy nhất là DIG. Tuy nhiên khi nhìn một vd cần nhìn từ nhiều phía, Kể cả có CL đi chăng nữa, nếu bạn đã chọn tại sao lại sợ CL quấy phá?

1 Likes

Trên này khó nói, ví như bọn chim lợn nó nhảy ra bảo A7 lùa ae vào múc giá 1xx nhưng thử hỏi A7 lúc nào cũng ns ae nếu cp chỉnh giảm thì cân đối được hãng múc. Câu chuyện A3 ns với ae trong room tôi cũng ko quan tâm, cái tôi nghĩ ae nên tập trung vào doanh nghiệp thì hơn. Cổ tốt thì nó vẫn lên, còn người nhìn dài họ bảo “chấp chỉnh” ấy là họ nhìn 3-5 năm nó khác với mấy anh đánh t+.

2 Likes

Thứ nhất không có bằng chứng!
Thứ hai khi không đem người khác vào để pr cho bản thân, hóng lấy số.
Thứ ba quá khứ đã từng phím C69 tại đỉnh rồi chia 2.

Năng lực không có, khả năng cũng không đừng đem người khác vào rồi thể hiện bản thân bạn nhé!

3 Likes