DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

A3 bảo cộng đồng ai muốn mua giá rẻ đi chim lợn còn gì? Ông trên vừa xác nhận đấy. Còn muốn tìm ảnh qua Pic cũ nhé

2 Likes

Người cũ ai cũng biết mà

2 Likes

Đọc hiểu khó nhỉ

Rồi. Thế giả sử A7 bảo ai muốn bán thì đi mà bán, thì bạn cũng nói A7 cl ah. Đọc mà có hiểu mình nói gì ko đấy chủ top?

Đếch liên quan A7 ở đây. Não à?

2 Likes

Thế liên quan gì A3 ở đây mà lôi người ta vào?

Thằng nào rảnh lập 1 đống nick để làm gì vậy ? Còn cả mấy cái nick hoạt động 4 5 tháng trước tự nhiên hôm nay lại hoạt động trở lại nữa chứ :slight_smile:

1 Likes

A7 nói vậy vì với giá đó còn thấp hơn kỳ vọng của A7 rất nhiều. Mua hay bán là quyền của bạn! Ng có kinh nghiệm không bao giờ lao vào lúc cổ phiếu đang nóng bỏng tay như vậy trong khi cái xuất hiện mới chỉ là kỳ vọng. Còn ai lỡ đu cao, đừng trách ng khác, nhìn lại mình mới là điều quan trọng.

Không rãnh lên cái trang này làm gì tự nhiên lôi người khác vào nghĩ là hay?

1 Likes

Đến cốc trà đá cũng tăng từ 3k lên 5k rồi nhé các ae!

2 Likes

Có tật giật mình mà bác. Anh em cùng trên tàu DIG từ đầu năm nay không nói đâu xa. Ai chả biết room đấy hihi

2 Likes

Nói thì không có bằng chứng dùng mồm đọc thì không hiểu

M thích thì tự đi kiếm. T chỉ nói chuyện với bạn A3 bên trên thôi

2 Likes

Một kiểu làm loãng pic của các bạn chim lợn? Chắc vậy! Kkk

1 Likes

=)) thế là không có rồi chào nhé

Next đi, càng nói càng lộ đấy bạn =))

2 Likes

chả loãng gì tôi cũng mới gom DIG gần đây nhưng đừng đem người khác vào chứng tở bản thân

lộ gì nhỉ tôi có gì để lộ? bạn mới có cái để lộ đấy

Việc đếch gì phải đem người khác vào chứng tỏ bản thân. T bảo m muốn tìm bằng chứng thì vào pic cũ mà tìm. T dám nói dám nhận, dám sai dám nhận. Đừng cãi cùn

2 Likes

Cho mình hỏi nếu bạn dùng fa chọn cổ.
Ta chọn điểm mua.
Thì nếu gãy hết hỗ trợ thì lúc đó phản ứng của bạn là gì?