DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

thế từ đầu đừng đem người khác vào rồi ai đang cãi cùn đây

Nảy giờ có m cãi cùn đấy.
Tôi nói lại lần nữa " A3 bảo cộng đồng ông ta muốn mua giá rẻ thì đi chim lợn cổ phiếu"
Sắc nét chưa?
Bằng chứng, qua Pic cũ DIG mà tìm

2 Likes

thế chờ mãi chưa có bằng chứng toàn đi chụp hình thuê :<

Đáng lẻ A3 đã lên tàu phải xin lỗi anh em DIG vì hành động như thế.
Tính ra @upbo quân tử chán

2 Likes

Haha mỗi việc để cho Pic không bị chìm, còn DIG càng giảm càng tốt vì Múc được nhiều CP và phải tin rằng rẻ chỉ 1/10-1/20 giá trị DN nên nó sẽ phải lên về đúng giá trị của DIG! Haha chim lợn nhiều vào!

2 Likes

Gãy là cơ hội tốt để gia tăng vị thế dài hạn, nếu yếu tố FA không đổi. Bản chất tâm lý con ng trên thị trg bao năm vẫn vậy. Sẽ có lúc hàng tốt bị ném đi như rác chỉ vì một yếu tố nào đó làm ng ta hoảng sợ. Và năm nào cũng vậy. Ng từng trải họ sẽ chọn lúc đó để đi chợ tiếp! Chứ k phải lúc toàn bộ anh em fomo mà đu vào giá cao.

Cái câu đó chả có hại gì hết. Nhưng chủ top ko hiểu DN nên bị run tay, thấy ai nói ko tốt đã cóng rồi.

1 Likes

DIG tốt

1 Likes

Có lẽ bạn đã nhầm mình khẳng định mình không phải là A3, và thật khó hiểu khi một người ôm đầy bụng DIG lại đi chim lợn cả? Cùng chung thuyền bạn nên hiểu mình cũng không muốn vẫn đề đi quá xa.

Cóng hay không anh em ở đây hiểu. Không cần đến lượt ông

2 Likes

Bác sợ thì t2 bán hết đi nhé, em vẫn đang gom thêm đây

T không bảo A3 chim lợn. Mà ông ta bảo cộng đồng muốn mua giá rẻ cũng đi chim lợn

Đáng lẻ A3 đã lên tàu phải xin lỗi anh em DIG vì hành động như thế.
Tính ra @upbo quân tử chán. Dám sai dám nhận

5 Likes

Ôm được mấy tháng rồi? Đầu tư bằng năm nhé bác, thế cho bình tâm.

1 Likes

Uhm
Đọc ít hiểu nhiều :smiley:
T ko hỏi thêm gì nữa :smiley:

Tăng nóng thì giảm sâu,
Nén chặt thì bật mạnh.
Đợi thời gian trả lời!
Doanh nghiệp tốt, thì tay to tay bé tự mình đưa ra quyết định, cầm hay bán, tự tin lên!
Kkk

1 Likes

Bảo Him Lam và UBCK đi mà xin lỗi ? ngang như cua là có thật

Giá 125 DIG cũng sẽ vượt nhé việc gì mà xoắn! Tôi kỳ vọng vốn hoá DIG 30 tỷ đô nhé! Cứ ôm lỳ sao phải nhìn theo phiên chi khổ! Haha tâm an và tin vào DN nhé

2 Likes

Bớt cãi cùn. Him Lam cần tiền thì họ bán, ít nhất không đi chim lợn

2 Likes

Cái kỹ thuật nó phản ánh tâm lý ngắn hạn. Ông nào giỏi ptkt hnao thử mở cái đồ thị 5 phút ra rồi cùng tôi ngồi phán xem 100 lần đúng bao nhiêu lần?
Bởi:

• Ông không biết được sẽ có thằng nào tay to sắp bán ra cũng như mua vào
  • Cái kháng cự và hỗ trợ nó cũng chỉ như mức tâm lý, nếu tay to muốn gom nó sẽ đánh thủng hỗ trợ và mua vào khi nhà đầu tư hoảng loạn bán ra.
    DIG hai lần giảm đều có biểu hiện thủng hỗ trợ nhưng lực cầu vào rất nhiều, càng về sâu càng nhiều, lệnh càng lớn.
  • Nếu cổ phiếu vượt đỉnh thì kháng cự ở đâu? Ngoài yếu tố kỳ vọng ndt?
4 Likes

Dạ.
Em hiểu ý bác :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes