DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

chim lợn với bán 4tr cổ cái nào hơn dị chời

bé cua ngang thế nhờ

Rất nhiều CP bị cổ đông lớn bán, nhưng sau đó đều phi nhiều lần. FPT trong quá khứ chẳng hạn. Bạn mua vì gì thì sẽ bán vì thế đó, Bạn có mua cp vì có nhiều tổ chức mua vào không? Nếu mua vì yếu tố này thì nên bán khi tổ chức bán!

1 Likes

Lại nói luyên thuyên =))

2 Likes

=)) anh em đọc đừng cười nhé

Cười vào mặt m đấy, con chim lợn

3 Likes

Tạo cái pic mới rồi mà vẫn không được yên hả các cụ, DIGGER cùng nhau bàn luận xây dựng đồng hành cùng cty, có gì tranh luận phản biện, cãi nhau om củ tỏi mất đoàn kết ko hay ho gì

Cơ quan chức năng nên vào cuộc điều tra xem VPs chỉ KN short PS có phải nguyên nhân làm TT lao dốc và có sai luật ko, nếu sai cần trị nghiêm để làm gương.

3 Likes

A3 hô trong room chúng m còn gì?

2 Likes

Anh em nào còn giữ cái ảnh đấy, vào up hộ em một phát. Dám làm không dám nhận

3 Likes

T không rãnh mà nhắc tên chúng m đâu lũ chim lợn

3 Likes

Tôi có nhớ mang máng một câu trước A7 có nói là đừng đi bắt đáy những cổ giấy vụn, mà hãy tìm đỉnh của những công ty ngày một thịnh vượng.

Chim lợn thì hay nhìn vào quá khứ còn tương lai chúng nó không muốn nhìn nên cố chim cho về giá rẻ thì múc, trong khi đó nhiều tay to sẵn sàng đè thêm thủng hỗ trợ để sát hại lũ nhìn theo phiên, đánh theo T. Bởi vậy bọn nhìn ngắn hay ăn bô và ám ảnh với những thứ đó, còn ae đầu tư dài hạn thì ko!

3 Likes

A3 là ai thế

1 Likes

Bán có 4tr cổ á mà chứ chim lợn mới nặng tội “Him Lam” mãi đỉnh, nói không có bằng chứng cứ đi ngang ngang nghĩ mình hay :< thôi kệ cho em đó về với biển đi bác

Thôi stop đi chơi đi bác. Hết vui rồi. Nói chuyện với người đa nhân cách ko lại đâu.

Chúng m next mới đúng, nhà của bọn t, không tiếp chúng m

3 Likes

Trước giờ là ai, chả ai biết. Giờ nhoi lên bảo bé Ngọc đa nhân cách =)). Thảm hại quá

2 Likes

Haha trên TTCK A nào cũng sách dép cho A7 hết nên không cần quan tâm ! A7 là số 1 trên TTCK VN ! Haha

1 Likes

Gom C69 không bác =)) đang chia 2

Thôi các ông không nên vào đây gây sự nữa, mỗi người một phương pháp, ko đả kích nhau nữa, các anh em cũ ở đây không ai welcome kiểu này

1 Likes