DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

DIC Vị Thanh Victory City đẹp quá anh em

2 Likes

lập tk mới vào tranh luận thì kinh rồi:)) hảo đàn ông.

1 Likes

Các bác nên nhớ rằng nóng giận như hòn than hồng. Khi các bác muốn vứt nó cho người khác thì chính tay các bác đã bị bỏng trước r.

1 Likes

Chị đây vẫn lãi C69 không chia hai là được. Đi khảo sát doanh nghiệp không đúng kỳ vọng thì sút thôi. Sai thì nhận, không phải như dạng chày cối như chúng m

1 Likes

Ông bạn tôi thấy hơi trẻ con đấy, đi cãi nhau với nữ nhi thì hay phỏng?

3 Likes

mình full cổ DIG 7x.nhưng có niềm tin vào DN nên dù Himlam bán hay CL gì đó thì cũng coi đó là cơ hội được mua giá sale

3 Likes

Thà như @upbo, chim lợn xong quay lại xin lỗi anh em. Anh em welcome hết nhé. Đừng ném đá xong rồi chối, kỳ lắm =))

2 Likes

e gái chủ pic cũng nên cẩn trọng lời nói tránh động chạm vì đấy sẽ là lý do chúng nó vào để CL.

2 Likes

Vâng em sẽ rút kinh nghiệm, cảm ơn anh

4 Likes

Nếu nhìn theo một góc nhìn khác thì VPS cũng có thể bị xem xét là lũng đoạn thị trường và lôi kéo các nhà đầu tư khác phá hoại thị trường cơ sở. Việc khuyến nghị long hay short đương nhiên là bình thường nhưng việc VPS chỉ cho phép short phái sinh là điều hết sức không bình thường, có ý đồ đánh xuống dứt khoát tt cơ sở. Đây cũng có thể quy là tội lũng đoạn thị trường ở hình thức cơ chế mềm. Nếu các anh đã xử tội a Quyết, anh Nhân thì cũng nên xem xét kỉ luật và thanh tra công ty VPBs. Trong khi tất cả các công ty ck đều khuyến nghị 2 chiều long, short thì VPbS chỉ cho short là điều phi lý, ko phù hợp quy luật thị trường dù bất cứ lý do gì.

3 Likes

Trước tôi cũng lỡ lời nó vào khịa suốt! :)) bọn tiểu nhân là thế, đánh tráo khái niệm, xăm soi, tỉa tót nghe thì hoa văn mà chả có vẹo gì đâu!

3 Likes

Thật sai thì đụng chạm chim lợn, xin lỗi cả nhà đã làm loãng Pic. Lần sau em sẽ cẩn trọn trong lời nói hơn, cảm ơn cả nhà đã thông cảm cho em :no_mouth:

10 Likes

Vâng, em sẽ cẩn trọng hơn, cảm ơn bác

4 Likes

Tập trung vào phân tích doanh nghiệp, cổ đông đồng hành lâu dài đi em, ko tranh luận với CL, giờ cứ cắm cờ đỡ mệt, thế nhé

3 Likes

NÓNG: Him lam còn 7 cổ phiếu DIG cuối cùng, sẵn sàng bán đi nếu Hose cho giao dịch lô lẻ

14 Likes

Thông tin doanh nghiệp thì lâu lâu mới có, báo cáo hay kỳ vọng đều nằm ở tương lai, còn bọn chim chóc cứ phải nhìn rõ ràng, phải có bằng chứng, phải cụ thể, chính xác, chúng nó bị ám ảnh bởi những thứ đó rồi bạn kkk

1 Likes

Thế thì qua mấy con hàng đẹp cả nước khen ngon ấy ông thọ, rõ ràng rành mạch

Nó bảo CEO book 300 tỷ lợi nhuận so với vốn hoá hiện tại là “đắt” :))
Đậu xanh rau má thế DIG ae mình ôm là “siêu đắt”, còn L14 đích thị là “hàng bơm thổi” kkk

3 Likes

Về vụ việc Thiên Tân bán cổ phiếu DIG mọi người yên tâm. Nhà chủ tịch cần tiền thì bán một ít. Và cách bán rất là văn minh

Thiên Tân chờ Him Lam bán xong thì mới bán, tránh gây áp lực lên cổ phiếu DIG. Và giá bán cũng ngay vùng đáy.

PCT Cường, và CT Tuấn bảo sẽ không bán nữa đâu, bán xong rồi!

16 Likes

Mình thì ít quan tâm chim lợn hay bìm bịp hàng ngon thì nó sẽ tăng thôi. Cứ chung thuyền thì đều là quân ta không chung là quân địch. DIG sẽ là siêu cổ phiếu để anh em chung thuyền đều giàu sang.

10 Likes