DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

E F0 chính hiệu trước chửi CL mạnh lắm mà giờ cũng chán chửi r.đã biết mình nắm giữ cp ngon thì sợ j CL doạ nữa.kệ hết.chấp bán.

1 Likes

Lúc đó vượt đỉnh lại TA đẹp, khối ông lao vào! Rồi lại đu lại chỉnh lại chửi, đời nó thế.

2 Likes

Tk em có sao đâu, em chỉ gom tiền mua dần, ko margin, còn vì sao không fomo mua giá cao thì nói trong đây có khi lại mất hoà khí. Chia sẻ thông tin dn tốt hơn gây war bác ah.

1 Likes

em lúc đầu cũng học TA đây bác, cứ mua xong là cắt lỗ bác ạ :slight_smile:

1 Likes

FA: chọn cổ tốt
TA: tối ưu hoá giá vốn
:smiley:
Nhưng sau cùng cái cần để tồn tại trong thời gian qua là “niềm tin” với doanh nghiệp đã chọn

5 Likes

Thì cứ đồng hành thôi, lên tàu là bạn, xuống tàu vẫn là anh em.

2 Likes

Các lớp nđt mới liên tục đc bổ sung, họ f0 lại đc học chu đáo cách chơi T+, họ sẽ vào để nhận bô cho những bác ôm từ trước. Các lớp nđt cứ như thế, hết lớp này đến lớp khác. Những nđt giá trị thì họ đồng hành cùng doanh nghiệp, chấp nhận ăn bô vì họ thường ko quan tâm đến giá mà chỉ quan tâm đến giá trị doanh nghiệp

con Ree chẳng hạn, ai TA thì toàn cắt lỗ, ôm lâu vẫn ăn bẫm.
Hai cái nó phải song hành, chứ FA định giá rẻ thì giá nào chẳng múc được. Cân đối.

3 Likes

vâng bác em học nào là sách dạy lỗ 8% cắt loss thế là lái nó vẽ chart cho âm 10% luôn

1 Likes

Bên DIG nhiều f0, bác tìm hiểu mà có tin gì hay ho vào cmt an tâm nắm giữ cũng tốt. Đi đường dài chiến đấu cùng nhau, còn xã hội thế nào kệ cha nó.
Con vk tôi bảo bh tôi ôm f247 còn nhiều hơn ôm vk, khổ thật!

2 Likes

Ơ thế mà hôm qua có bác nào lại bảo bác là mrs.haha

Mấy bố chém gió chọc ngoáy tôi!

Kaka.

nhưng cho hỏi A3 là thàng nào

Trước có thông tin DIG có phần trong gói thầu này, và có thêm 2000ha đất ven Hà Nội nữa. Hình như vùng Thuận Thành, Bắc Ninh!
@Dao_Ngoc có tin gì ko bạn?

3 Likes

https://amp.baodautu.vn/neu-xep-thanh-mot-hang-xe-tai-toi-cang-cat-lai-moi-ngay-dai-322-km-d166308.html
Cầu Cát Lái có thể sẽ sớm được triển khai trong quí I 2023. Vĩ mô DIG hưởng lợi lớn!

3 Likes

Haha bác Tường- Huynh nói là nữ. Tôi bảo là nam vì giọng nữ nó mềm mại và êm ái không xóc như thế. Haha tôi đoán đúng rồi.

1 Likes

E cũng k nghĩ là nữ được.vì nữ ai lại đi xin làm bảo vệ haha @Thudao bác nhỉ

DIG có dự án ở Thuận Thành, Bắc Ninh nhé các bác

2 Likes

thuận thành đất sốt như văn lâm văn giang hưng yên, chất lừ chị