DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Nói chung dự án nào ở Bắc Ninh cũng ngon vì rất gần HN đi tý tới không tắc đường. Tôi quê ở Bắc Ninh .

1 Likes

biết sai sửa là tốt. lần sau suy nghĩ trước khi nói ra những lời không hay về người khác. , group có vài k thôi bác nói trên chục ngàn. @Dao_Ngoc . chúc đầu tư thành công , dù sao thì cũng chung thuyền DIG. bác ko chịu được khi đọc cl thì bác nên hạn chế xem chim lợn. đã xác định đầu tư vào doanh nghiệp đó thì chấp tất cả thể loại chim lợn. tâm phải vững ăn mới to.

5 Likes

nhưng bác cho e hỏi, a3 là thèng nào vậy

DIG đang trình chính phủ/địa phương nghiên cứu dự án. Khả năng sẽ được thông qua thôi bác

2 Likes

Con số người không nhớ rõ, vì không quan tâm lắm. Chỉ nhớ là có ý đồ như thế thôi. Sau này em sẽ cẩn thận hơn, thanks ạ!

2 Likes

Bác tham khảo bài viết này nhé

3 Likes

Xin phép tôi chỉ biết anh a7 thôi còn a3 là ai tôi méo quan tâm nhé. :laughing:

2 Likes

Chúc thầy thật nhiều sức khoẻ đồng hành cùng anh em từ vực sâu tới đỉnh cao😃

A7 có bài thiên thời kinh điển. Học mỗi bài này thôi ae cũng đủ vẫy vùng trên tt này rồi. E đọc bao sách của tây tàu rồi cũng ko hiệu quả. Chỉ kính nể A7 và cụ Buffet. Nắm giữ doanh nghiệp cả đời​:heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes:

Tự nhiên 1 bầy lao vào cắn xé pic người khác là thế đéo nào?
Tôi chả biết A3 là ông nào, ko biết có phải ông này không @Dao_Ngoc?

12 Likes

z3431540864109_e168db79ec7788640a3a93fa6bc178b1

À chuẩn rồi anh. Em xin nhận sai là room vài nghìn người nhớ nhầm là hơn chục nhìn người ạ, em xin lỗi

3 Likes

Vậy mà đám khốn bên trên cấu xé em @Dao_Ngoc

2 Likes

Của ai đây bác?

2 Likes

Hóa ra chiên za là thằng follow trend à hài. Tôi đíu biết mấy thằng trên là thằng nào biết mỗi huyền thoại A7, và vẫn đồng hành cùng A7 thôi

2 Likes

Ông bạn hôm trc mới bênh thằng Pingsu hôm sau nó vào cắn luôn đấy.

2 Likes

Hóa ra là thật, vc thế :smiley:

2 Likes

Lỗi lầm gì. Buồn cười quá. Bỏ đê. :laughing:. Đáng ra mấy bố kia nên xin lỗi thì đúng hơn

3 Likes

Đợt này hầu hết các chuyên gia đều đoán bds bong bóng chuẩn bị nổ, riêng A7 đoán tăng, sau trận này mới rõ ai là cao thủ thật sự! F0 theo A7 từ năm ngoái

1 Likes

Thỉnh thoảng cũng về nhà củ trông coi nha bác, chim lợn nó bay rợp trời, tôi cắm hết cờ rồi. Nhà củ nhiều khách thăm lắm bác