DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

chim lợn cũng là 1 chỉ báo tốt… anh em cắm cờ phụ bạn Ngọc là được. Pic này cũng cấp nhiều thông tin tốt nhé.

boka bị bế rồi e ạ,nhận định của ô ấy chuẩn đấy, lộ thiên cơ à

1 Likes

có vẻ tiết lộ ý chí lái lợn nhiều quá chăng, thấy f247 này cũng nguy hiểm quá nhỉ

Mỹ lạm phát do bơm tiền mạnh, bọn Trung Quốc bán hàng thu đô, giờ Mỹ tăng lãi suất tăng giá đồng đô, anh Trung Quốc lại in tiền khủng. Bọn tư bản thấy tiền đô được giá bên Trung Quốc lại chạy qua đầu tư.

Việt Nam không bơm sớm thì dòng tiền chết cứng ở trong nước!

2 Likes

V kll bị khóa luôn r hả anh

1 Likes

uk, ko làm j cũng khóa, sao thấy giống bị dập kiểu a7 quá, a7 là media, upbo bị Fdaapj mà chả có làm j cả

Họ ko có cái nhìn tổng quát. Một phần vì cắt ở thấp quá nên mơ ước nó xuống thật thấp để thấy mình không sai. Nhưng nếu nhìn rõ: VN nếu về 950, thì 80% số lượng cp trên 3 sòng sẽ có giá thấp hơn đợt covid sập về 670 là tâm 30% nữa. Trong môi trường kt xh bây giờ liệu điều đó có xảy ra ko? Tăng trưởng trung bình DN niêm yết quý 1 là 33%. giờ là quyết tâm thăng hạn ttck, cái vụ thăng hạng này nói cả chục năm nay rồi, giờ mới thấy thực sự quyết liệt. Tâm lí hoảng loạn và sợ hãi đã đạt cực điểm, và bắt đầu trơ với tin xấu. Từ bây giờ chỉ cần tin ko cần tốt lắm nó sẽ phản ứng… Vòng tròn tâm lí nó như vậy… ở cái mức mà chỉ cần 14k tỉ có thể cân cả thị trường ko giảm được, thì chỉ có 1 con đường là lên. Nó đi loạng choạng xiêu vẹo vậy đó, nhưng nó cứ đi lên… làm gì nó… Cú ép sập vừa qua là tái ăn hàng, chuyển dòng cho 1 đại sóng nâng hạng… Nâng hạng là tiền, là đô la, là tính bằng chục tỉ đô la. Blue chip bây giờ ko mua, nó mà nâng hạng thì mua cao gấp mấy lần bây giờ, nó gom để bán lại cho dòng tiền đó đấy
cái lúc cướp phú quý thì sợ, lúc sắp cháy nhà thì dùng bom hột nhơn… thật là khổ… 2 phiên nó đi -120 điểm, ai cũng cảm giác mốc 1,000 nó tới đít rồi. Boka nói đi nói lại nó ko thể chạm 1,100. thấy vài chục điểm vậy chứ chạm là ko chạm được vì tay nó chừng đó, với tới đó thì bảo nó với thêm vài centimet nữa thì sao nó với được…? Nếu như việc nâng hạng vào giai đoạn nước rút, VNI đạt 2,200 điểm ko có gì khó… chỉ sợ là đánh trống bỏ vùi thôi, nhưng thấy lần này làm thật, vừa thanh lọc, vừa là chủ trương, sang Mỹ cũng bàn chuyện này, rồi ký kết… thấy là làm thật

8 Likes

3 Likes

nhận định ko chỉ dựa vào nến và hành vi, vĩ mô cũng chất

1 Likes

Chỉ báo tốt kiểu gì dig từ 120 về 5x zị

Các bác nhìn cho thích mắt vừa ra chụp xong.

Haha phí của tôi là 2 tỷ cơ. Haha 170 tr rẻ quá.

bạn cũng là 1 con chim lợn, khi nào bạn còn ở đây và lải nhải thì tôi còn cầm DIG, đó là 1 dạng chỉ báo, đơn giản vậy thôi… ko tiếp lời nữa nhé.

3 Likes

Thì cứ cầm mạnh lên , cầm từ 120 về 5x, rồi về 2x cứ cầm tiếp

Đi xe buýt đừng dạy đại gia cách tiêu tiền nhớ chưa. Không trả lời nữa đâu nhé.

Nhà bác đẹp quá!

Mong mod @Suzy xem xét khóa tư cách thành viên của @Volkwagen vì lí do gây xích mích giữa các thành viên.
Trân trọng cảm ơn

6 Likes

Nhà bác @HanhVM ở Ecopark đó…:heart_eyes:

1 Likes

cắm hết bố cả cờ

1 Likes

Thế mới cần sự đồng lòng của tất cả ae DIGGER. 10 người là có 100 cờ/ngày rồi.

2 Likes