DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Ok các bác. Vừa học được cách đưa ảnh nên chụp vài kiểu nhìn cho mát tý chứ chim lợn nhiều quá mệt.

1 Likes

Chị gái mà đưa cả ảnh NAV lên nữa chắc CL sốc lòi cả mắt ra…:joy:

1 Likes

Cò thôi bà con

2 Likes

Bác nào cho em vào nhóm tele của A7 vs ạ

Giá giảm về 1k điocj chưa, mẹ ngu như lợn

Mong mod @Suzy nhìn nhận xem xét công tâm, rất nhiều tin tức bọn này đăng là fake news, bằng chứng còn lưu rõ, rất nhiều nhỏ lẻ, trong đó có mình cũng từng bị lừa và mất rất nhiều tk, mong ad theo dõi bọn này, lũ này đang đăng tin thiên tân bán hết rồi, mấy hôm sau nếu tân còn xả mạnh thì mong ad khoá sạch nick lũ lừa đảo này để bảo vệ nhà đầu tư

Ví dụ xem ?? Tin nào là tin fake

2 Likes

Nó vừa ăn cắp vừa la làng.

2 Likes

Ông tìm xem có trong pic này không?

2 Likes

Chim lợn thì phải có kỹ năng tư duy

2 Likes

Tag bậy bạ, vu khống đề nghị mod xem xét

3 Likes

Cờ nó thôi.CL này nhiệt tình lắm.nó đeo bám pic dig từ năm ngoái vẫn chưa dứt.như bóng ma vậy

3 Likes

Nói sai không căn cứ còn tag bậy bạ, cho mod vào xử thôi. Mình trong sạch làm gì phải sợ. Lôi mod vào đây dọa

3 Likes

Gì chứ tin ĐHQGHN giao đất cho làm chắc chắn là đúng nhé cháu :smiley: Tin đó do t nói đấy, tìm lại nick t xem có đúng t nói cả lịch làm việc của ĐHQGHN vào Vũng Tàu ký kết với DIG không?

4 Likes

Ẩn hồ sơ làm gì đấy bạn :slight_smile:

1 Likes

Tag đi, tag nhiều vào

2 Likes

Nó k muốn ae bỏ qua nó mãi mãi đấy mà.nó bắt mình phải đọc cmt của nó.cay k làm j đc

mở cái mắt ra mà đọc

2 Likes

Nghe đến đoạn CEO… là thấy con gà lộ diện r. Lo đi tìm hiểu doanh nghiệp đi. Haha

2 Likes

Đi chim lợn còn ẩn hồ sơ, nói chuyện không căn cứ lêu lêu

2 Likes