DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Đã dùng hết lượt gắn cờ vì 1 mình nó.ae giúp gắn cờ khoá mõm nó hộ

3 Likes

Ae cổ đông chân digger giúp gắn cờ khoá mõm thằng CL dai như đỉa kia đi

2 Likes

Đề nghị ad khoá mõm thằng cl đó lại, gây sự với tất cả

3 Likes

Đã cắm cờ vào mồm chim lợn

2 Likes

Đã cắm cờ cl.

Mod bận xem đá bóng rồi…:pensive:

1 Likes

1-0 r ka :laughing:
Lụm nồi lẩu thái r

Ơ cho hỏi là ăn bao nhiêu cái cờ thì bị khóa mõm vậy cả nhà

A3 là thằng nào vậy

Thú thực chưa bao giờ mình tin là Him Lam sẽ ngừng xả, mình đi dự ĐHCĐ chủ tịch có nói là Him Lam sẽ ngừng xả đâu, rồi chủ tịch cũng có nói là sẽ cân lại hàng của HL đâu. Chủ tịch có nói là có thể mua cổ phiếu quỹ, nhưng đã bị phó tổng giám đốc can ngay tại Đại hội mà. Còn việc A7 nói Him Lam bán xong, bán hết vài lần không chuẩn đúng là có. Nhưng mình nói thật là mình có tin A7 100% đâu, A7 là kênh tham khảo thêm thôi, mình cũng ko giỏi giang gì, đầu tư theo bạn mình thôi, mình tin bạn mình hơn. Bạn mình ngay từ đợt tết đã nói về ý chí Him Lam nó sẽ xả hết (đợt xả đầu ấy, bạn mình đã nói vậy rồi), bạn mình còn dặn là mình phải chịu khó, đợi cổ đông lớn nó sắp xếp, phân chia quyền lợi xong thì cổ mới tăng được. Him Lam mua 2x bán 6x, thì khi tay to khác vào cân giá 6x làm gì có chuyện họ sẽ bán giá rẻ, họ cũng phải để nó lên 150-180 mới xả. Đợt chỉnh này mình cũng buồn chút vì từ lãi thành lỗ (đến 2 lần), nhưng về sau quen lại thôi, có tiền lại nhặt tiếp. Mà mình thấy bạn mình nhận định chuẩn, đã xác định rồi thì ko phải sợ :smiley: Bạn mình còn dặn là cứ nhặt thêm hàng đi, đến lúc vào sóng nhìn nó rít ce thì sợ lắm :)) mình sẽ đợi đến ngày đó :smiley:

17 Likes

Bạn nói đúng đấy. Cho KH vay tiền âm và chỉ cho Short làm ckcs giảm mạnh thì có thể quy tội như của QC rồi. Cơ quan điều tra nên điều tra vấn đề này vì dư luận đang rất quan tâm

1 Likes

Chơi bằng kỳ vọng, múc cp theo định giá kỳ vọng sẽ khiến ta bình tâm hơn khi thị thị trg gặp những cơn điên không thể giải thích nổi. Thậm chí cơn điên đó sẽ mang lại cơ hội chứ k phải rủi ro.

2 Likes

Mong mod @Suzy xem xét trường hợp của @Volkwagen

6 Likes

Mong mod @Suzy xem xét trường hợp của @Volkwagen

3 Likes

(post deleted by author)

Thiên Tân bán hôm 17/5 một hôm đó vol nổ to chứng tỏ có đội khác đã vào thay luôn. Giá tăng t3 không thấy lực bán chốt lời, ấy là kỳ vọng vào thông tin vĩ mô mới liên quan đến bơm tiền, kích thích kinh tế.
Thứ hai có giá đỏ tôi sẽ vay margin để múc!

5 Likes

Vẫn có thông tin tổ chức bán mà Him Lam bán ko xong vậy có bọn tổ chức khác nó bán chứ ko hẳn là Him Lam. Việc tính toán Him Lam bán ra xong chỉ dựa vào số liệu ấy có thể dẫn đến sai xót. Nhìn vol phiên bùng nổ của DIG dễ thấy có đội khác đã nhảy vào nắm vùng giá này rồi, chim lợn có hô khản giọng về được giá đó là mất hàng thôi.

3 Likes

Tôi cũng biết hôm bữa có anh cổ đông dài hạn xin đi làm cho cty chứng khoán, dạo gần đây tự nhiên cũng thấy chim chóc DIG để quay phí điểm vào ra của ndt. Đồng tiền có sức mạnh rất ghê gớm, có thể thay đổi bản chất của một con người. Trên mạng là ảo, ae nên tự tìm hiểu doanh nghiệp thật kỹ rồi hằng đầu tư, một khi xuống tiền thì mua vì cái gì hãy bán vì cái đó, kiên định và sẵn sàng chờ đợi. Chúc ae thành công. @Mikito789

6 Likes

Ôi lâu ko vào lại diễn đàn, nhớ anh em Digger quá
Lại có nhà mới của bác hót girl Hà Nội @Dao_Ngoc à, giờ a em chuyển nhà qua đây sinh hoạt luôn à các bác? :slight_smile:

3 Likes

Mình cũng đang đặt ít ato và đặt ít giá đỏ rồi. Mỗi tháng tích thêm cổ.

1 Likes