DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Anh Dương đã đính chính thông tin chĩnh xác là THIỂN TÂN bán 3tr cổ và đã bán xog hết rồi nhé. Nên a e an tâm nha. Tin chuẩn đó.

1 Likes

Tuần tới là có giá 7x hahaha

5 Likes

Choy pic nay vui thế :face_with_raised_eyebrow: A 3 là thèn méo nào chưa nghe tên bao giờ

Mỗi người một quan điểm và cách hành động khác nhau. Chỉ có bản thân mới trả lời được câu hỏi " DIG là cổ phiếu chỉ mua thêm, gia tăng khối lượng nhiều nhất và tài sản để dành hay không?
Đầu tư là công việc nhàm chán đối với những anh em cổ đông theo phong cách đầu tư đồng hành doanh nghiệp tích sản 3-5 năm!

1 Likes

Thôi các ông đừng có nói thiên tân hay him lam gì nữa. Bây giờ chỉ chia sẻ về dự án về vĩ mô còn cứ nói này nói kia cl nó có cớ vào chửi bới.

2 Likes

Tui chả tin ai ở cái tt này cả tôi chỉ tin vào mỗi bản thân tôi thôi. Thắng thua tôi chịu

Giờ lắm A lắm bác ạ. Nào là A3 A6 haha thánh họ

Thôi mua bỏ đấy chửi nhau với chim cho rộn ràng chứ nói thật tôi dường như ko quan tâm nhiều xanh đỏ là có thật

2 Likes

Thì đó mua đất thì đâu dc vui vẻ hay cãi lộn um tỏi như này đâu chỉ có ck mới dc đàm đạo tấu hài

Thôi đừng có lan mấy cái tin nhắn này chả có gì bảo hiểm cả, sang tuần thiên tân nó cho tờ a4 thì dại mặt, mấy cái ông ct, huy dương toàn nói linh tinh

1 Likes

Bác nói quá đúng cứ đi chia sẻ mấy tin của mấy ông giời ơi đất hỡi. Cứ ngồi im

1 Likes

Anh em qua đây sinh hoạt nha bác ơi!

3 Likes

Có hàng cứ mang ra táng đi. Sắp tháo đấy.

Không nhé , group toàn trao đổi về kiến thức đầu tư giá trị vào công ty , doanh nghiệp … chả có chim lợn cổ phiếu gì ở đây cả , em cũng ở trong group nhá , chị nói mà không có chứng cứ gì cả

Thôi dẹp ko A nọ A chai ở đây nữa mệt các thánh quá

1 Likes

Tổng lượng cổ phiếu Thiên Tân bán là 3 triệu cổ phiếu. ĐÃ HOÀN TẤT BÁN 3 TRIỆU CỔ PHIẾU

Hiện tại chỉ mới ra tin 1,85 triệu cổ phiếu, các ngày tiếp theo sẽ thông báo dần cho cổ đông.

Tổng bán là 3 phiên. ĐÃ BÁN XONG RỒI nhé cả nhà!

9 Likes

Động cơ bán của Thiên Tân nếu bán thời điểm này thì chỉ có thể họ đang cần tiền chứ sao phải bán đúng đáy như thế này. Nếu họ cần bán hết thì phải bán cùng hoặc trước thời điểm HL.

Cái ảnh ở trên mày có mù không ?

E cầm full CEO mà vào pic này cắm hết cả cờ luôn, toàn mấy CL đói khát DIG thôi kkk

2 Likes

Về vụ việc Thiên Tân đã bán xong 3 triệu cổ phiếu DIG mọi người yên tâm. Nhà chủ tịch cần tiền thì bán một ít. Và cách bán rất là văn minh Thiên Tân chờ Him Lam bán xong thì mới bán, tránh gây áp lực lên cổ phiếu DIG. Và giá bán cũng ngay vùng đáy. PCT Cường, và CT Tuấn có bảo sẽ không bán nữa đâu, bán xong rồi!

10 Likes