DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Ô kìa!

chim lợn với media rợp trời tung hỏa mù - ai sợ cắt lỗ đi để sang tuần còn tranh thủ gom nốt hàng sale giá rẻ

1 Likes

Mấy Chim :pig: toàn bên công ty Ck

Bọn này quá đểu

Cứ từ từ cụ ơi, tuần sau mà thằng Tân lòi thêm tờ a4 xả tiếp thì hiểu lại như vụ himlam rồi đấy, lúc đấy bọn này lại gào thét bán xong rồi, múc hàng sale các thứ và dig giảm về 3x

Fake gì. Lúc đấy Him Lam định bán 20 triệu cổ phiếu. Nhưng Him Lam không xoay được dòng tiền. Cần tiền thì thoái hết vốn. Có được không?

4 Likes

Ha ha đối với loại như mày chết phải thôi :joy: bố để nguyên cắt loss như mày đéo đâu mà lỗ :rofl:haaha chúng mày sẽ chết tiếp những tập tiếp theo

Tân nó còn cầm nhiều hơn thăngd him lam đấy =))), xin vĩnh biệt cụ

1 Likes

Đoạn này theo dõi

Him Lam cũng có cổ đông của DIG thôi, họ cần tiền thì họ bán. Định thoái một phần nhưng kẹt tiền xoay không được thì bất đắc dĩ phải thoái hết thôi. FLC nợ Sacombank hơn 5k tỷ, đếch xoay tiền thì cổ đông nó cào nát bố nhà stb

3 Likes

Yêu thương j mày mua phải lắc cái não chứ đừng đổ tại ai hiểu chưa🤨 đời nó thế rất sằng phẳng mọi sự đều do mình mà ra

Hóa ra cũng rình rình để canh vào hàng như con ch.ó canh ăn vụng mâm :)))

2 Likes

Đầu tư mà cứ trách trời trách đất. Sự vật hiện tượng thì không tìm hiểu, cổ đông kém chất lượng. Tôi mong ông bán hết đi cho nhanh. Người muốn tìm hiểu sẽ đi tìm tòi, người không muốn sẽ đi đổ lỗi

3 Likes

Thì em cũng chỉ buồn thôi, chứ mua bán do mình. Kể cả ông upbo phát đó cũng phải cắt lỗ mà. Còn em sau phát đó đã ngồi tính lại tỉ HL đang giữ để bắt đáy. Nên tbg là 57 rồi, tuần giờ coi như về bờ, và bằng đúng giá vốn nhiều anh em theo thầy A7 từ ngày đầu. Hí hí

bác có ông bạn tốt đấy

Ông nói thầy đưa tin fake new là không đúng. Thông tin ban đầu là bán 20tr cổ phiếu. Thầy A7 nắm được thông tin, share cho anh em. Muốn tốt cho anh em thôi

3 Likes

Hi vọng qua đây mấy đứa đầu cơ T+ đánh Dig yên tâm ko chốt lời dc đâu a khuyên thật

Mấy con chim lợn gắn cờ mỏi tay, vãi thậc!

2 Likes

Đúng rồi, mình mua mà. Trách ai được, may mà tính tớ vốn đa nghi nên mua dè chừng, nhưng tớ khác cậu là tớ không rủa ai chết, chửi cha mẹ người ta như thằng thất học. Để đó tích đức cho con cháu và cũng cho mình giấc ngủ an nhiên mỗi tối bạn ạ.

Loicutave cũng đang xem pics này

2 Likes